Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi cho mình hỏi là sơ loại GDV là thi trắc nghiệm hay sao ạ? Cấu trúc đề ntn? Mình nhận đc tin nhắn báo 27/9 thi sơ loại mà không biết phải ôn làm sao luôn :((( Ai biết giúp mình với, cám ơn mọi người nhiều nhaaaa :)

G

Cau oi cho t hoi pv so tuyen GDV cua SHB sr hoi j vay?, co hoi nghiep vu nhieu k?, va co quan trong chieu cao k cau
Phỏng vấn sơ tuyển chỉ là hình thức nhân sự xem bạn mặt mũi thế nào, cách trả lời câu hỏi thế nào thôi, mình nghĩ thế. Vì lúc mình phỏng vấn sơ tuyển, họ chỉ xoay quanh bản thân mình: học hành ra sao, hoạt động ngoại khóa thế nào, gia đình, văn nghệ, bla bla bla... Nên bạn cứ tư tin trả lời là okie nha.

Mọi người ơi cho mình hỏi là sơ loại GDV là thi trắc nghiệm hay sao ạ? Cấu trúc đề ntn? Mình nhận đc tin nhắn báo 27/9 thi sơ loại mà không biết phải ôn làm sao luôn :((( Ai biết giúp mình với, cám ơn mọi người nhiều nhaaaa :)
Mình có trả lời tin nhắn bạn rùi nha, chỉ là phỏng vấn sơ lượt, hỏi về bản thân bạn thôi. vì chưa thi test mà.

bạn nhận được tin nhắn tuyển dụng CN nào vậy? Mình đăng ký đợt tuyển dụng CN Hà Nội vị trí HTTD đợt tuyển tháng 8 mà mãi không nhận được tin nhắn nào cả không biết có nên hy vọng gì nữa không :((

bạn nhận được tin nhắn tuyển dụng CN nào vậy? Mình đăng ký đợt tuyển dụng CN Hà Nội vị trí HTTD đợt tuyển tháng 8 mà mãi không nhận được tin nhắn nào cả không biết có nên hy vọng gì nữa không :((
Mình ở chi nhánh HCM bạn ơi, bạn cố gắng đợi xem sao nha, có thể vị trí của bạn ngta chưa tổ chức thi đó :(
Mình có trả lời tin nhắn bạn rùi nha, chỉ là phỏng vấn sơ lượt, hỏi về bản thân bạn thôi. vì chưa thi test mà.
Cám ơn b nhiều nha, mình đã check tn :D

Cac ban co biet vi tri chuyen vien ho tro tin dung vua ngan hang shb co thi tieng anh ko vay.minh thi tu nam 2011 thi ko thay co.ko biet ban nao co kinh nghiem thi chi minh voi.thanks cac ban nhieu.

Mọi người ơi, thi viết vị trí gdv thì ôn thi những cái gì. Có ôn luật dân sự, rồi tín dụng gì gì không. Cả nhà tư vấn cho tớ với. Mấy câu Trắc nghiệm thảm khảo tớ có rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên