Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh @trancongtruong ơi, thấy anh rất nhiệt tình chia sẻ với mọi ng. Anh cho e hỏi 1 chút kinh nghiệm thi tuyển vị trí kế toán ở Shb đc k ạ?
em vừa nộp hs đợt truyển dụng tháng 8 đây, khoảng bao lâu sẽ thông báo lịch thi và pv ạ? Thi tập trung hay tại chi nhánh ạ?

Mình cũng nộp hs t8, mình thấy bên tuyển dụng ghi là sẽ thông báo trong 1,2 tuần. Nếu hết tuần này chúng ta không nhận đc Thông báo thì có lẽ là trượt nhỉ

Mình cũng nộp hs t8, mình thấy bên tuyển dụng ghi là sẽ thông báo trong 1,2 tuần. Nếu hết tuần này chúng ta không nhận đc Thông báo thì có lẽ là trượt nhỉ
mình thấy tuyển đợt tháng 9 rồi, gần giống tháng 8, có một số vị trí như HTTD thì ko có trong đợt này , lo quá
khi nào có tbao thi thì bạn báo lên đây cho mọi ng cùng biết với nhé ^^

Mình thấy nhiều bạn bè bên shb nói đợt này shb thay máu nên tuyển rầm rộ. mong là chúng ta apply đều đỗ hết. Heyhey

vì thấy đợt tuyển dụng tháng 9 có nhiều vị trí từ hồi tháng 8 gia hạn thêm. Nên mình cũng sợ họ sẽ lùi lại lịch thi.

vì thấy đợt tuyển dụng tháng 9 có nhiều vị trí từ hồi tháng 8 gia hạn thêm. Nên mình cũng sợ họ sẽ lùi lại lịch thi.
Đợt tuyển tháng 9 là để bổ sung thêm 1 vài vị trí và 1 vài chi nhánh có nhu cầu tuyển thêm. Và tất nhiên là những hồ sơ nộp đợt tháng 8 sẽ phải mất thêm thời gian đợi để cùng tham gia đợt tuyển của tháng 9. Tùy tình hình mỗi thời điểm, số lượng ứng tuyển nhiều hay ít mà sẽ có SMS thông báo lịch thi tuyển tập trung (thông thường là 01 tháng sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ). Còn về kinh nghiệm thi vị trí Kế toán thì mình ko biết vì mình làm Tín dụng. Chúc bạn may mắn nhé! :)

Đợt tuyển tháng 9 là để bổ sung thêm 1 vài vị trí và 1 vài chi nhánh có nhu cầu tuyển thêm. Và tất nhiên là những hồ sơ nộp đợt tháng 8 sẽ phải mất thêm thời gian đợi để cùng tham gia đợt tuyển của tháng 9. Tùy tình hình mỗi thời điểm, số lượng ứng tuyển nhiều hay ít mà sẽ có SMS thông báo lịch thi tuyển tập trung (thông thường là 01 tháng sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ). Còn về kinh nghiệm thi vị trí Kế toán thì mình ko biết vì mình làm Tín dụng. Chúc bạn may mắn nhé! :)
Cho mình hỏi yêu cầu và tính chất công việc của SHB được ko ah? mình pv hỗ trợ tín dụng nhưng không biết sẽ pv như thế nào? bạn có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với chân thành cám ơn

mình thấy tuyển đợt tháng 9 rồi, gần giống tháng 8, có một số vị trí như HTTD thì ko có trong đợt này , lo quá
khi nào có tbao thi thì bạn báo lên đây cho mọi ng cùng biết với nhé ^^
mình có thông báo ở chi nhánh khánh hòa bạn ah? có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với

có bạn nào đăng ký thi tuyển vào SHB đợt tuyển tháng 8 đã nhận được thông báo đi thi vòng thi viết chưa vậy? Mình nộp hồ sơ mãi mà chưa thấy được gọi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên