HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T tuyển QHKH Gia Lâm. Cũng đợi mãi, vì hôm test các chị ý bảo kết quả sẽ rất nhanh có. Chiều nay hơn 5h t mới nhận đc mail. Giờ thì lại lo chả biết pv những gì.
Các b vị trí khác có lẽ chưa có kq cũng nên. Chờ thêm vậy

Khi pv bạn được hỏi những gì vậy?
Giới thiệu bản thân, công việc trước làm những gì, em hiểu thế nào là HTTD, theo em HTTTD cần có những đức tính gì, bảng tài sản doanh nghiệp gồm những mục nào (cái này tớ chịu).
t phỏng vấn hết khoảng 7 phút, khá nhanh

T tuyển QHKH Gia Lâm. Cũng đợi mãi, vì hôm test các chị ý bảo kết quả sẽ rất nhanh có. Chiều nay hơn 5h t mới nhận đc mail. Giờ thì lại lo chả biết pv những gì.
Các b vị trí khác có lẽ chưa có kq cũng nên. Chờ thêm vậy
Bạn test buổi sáng hay chiều 1/7

Giới thiệu bản thân, công việc trước làm những gì, em hiểu thế nào là HTTD, theo em HTTTD cần có những đức tính gì, bảng tài sản doanh nghiệp gồm những mục nào (cái này tớ chịu).
t phỏng vấn hết khoảng 7 phút, khá nhanh
Ừ. T tuyển QHKH thôi, nhưng vì k phải chuyên ngành của mình. T học đầu tư mà. Cũng chả biết ôn gì và bắt đầu từ đâu. Nên cũng chả ht vọng :( Hz....

Ừ. T tuyển QHKH thôi, nhưng vì k phải chuyên ngành của mình. T học đầu tư mà. Cũng chả biết ôn gì và bắt đầu từ đâu. Nên cũng chả ht vọng :( Hz....
QHKH cần nhất là kỹ năng giao tiếp, chém gió. Cậu học gì không quan trọng lắm.

Có ai có thông tin gì mới chưa mọi người? Định gọi lên phòng nhân sự hỏi thì tìm mãi không có số điện thoại. Có ai có số khôg cho mình xin mới! Thanks. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên