HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi, mình cũng sắp ứng tuyển bắc á ở vị trí:" Chuyên viên quan hệ khách hàng". Mọi người có ai biết nếu ở vị trí đó ở bắc á mình nên đề nghị mức lương là bao nhiêu khi mình là sinh viên mới ra trường, chưa có kinh nghiệm làm việc. Khoảng 4,5 triệu có ok không nhỉ ?

Mình cũng đang định ứng tuyển vào Trưởng nhóm Seller (Kiểm soát viên kế toán). Họ bảo kinh nghiệm ít nhất 1.5 năm, mình lại mới ra trường thì có nên apply vào ko nhỉ?

chào mọi người, có ai định đăng ký thi tuyển vào vị trí giao dịch viên - chi nhánh Hải Phòng không vậy?

Thi tuyển vào ngân hàng Bắc Á

sáng nay e vừa đi nộp hồ sơ vào Bắc Á, có bác nào có kinh nghiệm j về thi tuyển vào ngân hàng này share e với ạ, hình thức thi viết hay trắc nghiệm, kiến thức thi những j ạ..........???? em xin chân thành cảm ơn :D

có bạn nào mai đi pv gdv Bắc á ngày mai ko, cho tớ hỏi mấy h pv với, hôm chị nhân sự gọi nhưng tớ ko để ý đến h :((

chào mọi người, có ai định đăng ký thi tuyển vào vị trí giao dịch viên - chi nhánh Hải Phòng không vậy?
Mình cũng đang định nộp vào đấy nhưng mà ko biết nộp ở đâu, hồ sơ gồm những gì, bạn nộp rồi à? mách mình với ..^^

bạn biết lịch phỏng vấn cụ thể thế nào không ? lúc chiều họ có gọi nhưng tớ không nghe máy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên