HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bao giờ cậu đi làm?
tớ được chị ấy bảo là 3/8, lâu quá. Lúc đó chả để ý nên không hỏi, giờ gọi lại thì không được.
Đầu tháng 8 cậu ạ. chị ý cũng bảo là bài làm tốt hơn nên đc GĐ chi nhánh chọn vị trí này. mà t thấy lương vị trí này cao hơn hỗ trợ 1 chuuts đấy cậu, thế hnay cậu k nhận hả

Đầu tháng 8 cậu ạ. chị ý cũng bảo là bài làm tốt hơn nên đc GĐ chi nhánh chọn vị trí này. mà t thấy lương vị trí này cao hơn hỗ trợ 1 chuuts đấy cậu, thế hnay cậu k nhận hả
à, lúc sáng tớ hơi bốc đồng, vừa nãy lên xin lại rồi.
Chả hiểu sao chuyển, chị ấy cũng bảo là tớ phỏng vấn, làm bài tốt nên chuyển sang (chắc ai cũng nói vậy). tớ muốn làm hỗ trợ tín dụng cho nhàn, lương thấp cũng được.

à, lúc sáng tớ hơi bốc đồng, vừa nãy lên xin lại rồi.
Chả hiểu sao chuyển, chị ấy cũng bảo là tớ phỏng vấn, làm bài tốt nên chuyển sang (chắc ai cũng nói vậy). tớ muốn làm hỗ trợ tín dụng cho nhàn, lương thấp cũng được.
uhm t cũng thế mà. cũng k thấp hơn nhiều. nh chị ý giải thích với t là cái này k phải sale, k phải qhkh nên t quyết định. có mấy bạn nữa cũng bị chuyển kia. cậu chi nhánh nào thế

Có anh chị bạn nào biết vị trí Cán bộ tín dụng có phải là Quan hệ khách hàng tại Bắc Á k ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên