HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi cho mình hỏi một chút, có bạn nào test hôm 1/7 ứng tuyển vào chi nhánh Đông Anh và được gọi đi phong vấn chưa ạ. Hiện tại em chưa thấy thông báo gì liệu có phải em tạch rùi ko ạ :(:(:(

Hnay mình cũng nhận offer mà chuyển từ hỗ trợ tín dụng sang cán bộ tín dụng. Chị nhân sự bảo cán bộ tín dụng ko phải sale mà là giống như kiểm tra hồ sơ thẩm định ấy. Có ai biết chính xác vị trí Cán bộ tín dụng tại bắc á là làm gì không, có phải QHKH không chỉ em với được không ạ?

Hnay mình cũng nhận offer mà chuyển từ hỗ trợ tín dụng sang cán bộ tín dụng. Chị nhân sự bảo cán bộ tín dụng ko phải sale mà là giống như kiểm tra hồ sơ thẩm định ấy. Có ai biết chính xác vị trí Cán bộ tín dụng tại bắc á là làm gì không, có phải QHKH không chỉ em với được không ạ?
bao giờ cậu đi làm?
tớ được chị ấy bảo là 3/8, lâu quá. Lúc đó chả để ý nên không hỏi, giờ gọi lại thì không được. Tớ muốn chọn ngày đi làm tầm giữa tháng 7

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm
Back
Bên trên