Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các tiền bối ơi, e gửi mai cho ACB (thuyhl.hso@acb.com.vn ) mà toàn báo lỗi gì ấy, như thế là bị làm sao vậy nhỉ, gửi 4,5 lần đều thế, mất công quá :(

bạn giống hệt mình bạn à :( toàn báo lỗi thui, mấy hum nay mình canh gửi mãi mà ko dc:( có thể do hòm mail của chị này bị full rùi nên mới thế, hix

Lạ thật, PFC tuần trước bị hoãn vẫn chưa thấy động tĩnh gì, thế mà người ta đã tổ chức test đợt mới cho RA ở HQV rồi :) Chả biết đằng nào mà lần

Người quen NHB chăng? :))

---------- Post added 08-05-2012 at 10:46 PM ----------

Lạ thật, PFC tuần trước bị hoãn vẫn chưa thấy động tĩnh gì, thế mà người ta đã tổ chức test đợt mới cho RA ở HQV rồi :) Chả biết đằng nào mà lần

Người quen NHB chăng? :))
Này thì đủ 40 kí tự

các bạn cho mình hỏi cách giải 2 câu IQ oái oăm này, ( theo mình nó oái oăm, cũng cso thể do mình chưa thông minh lắm:D)
câu 1: giá 1 mặt hàng giảm 30% trong 1 đợt giảm giá, hỏi cần tăng giá lên bao nhiêu % để có được giá ban đầu.
câu 2: có 3 người sơn 6 ngôi nhà trong 12 ngày, hỏi 6 người sơn 3 ngôi nhà trong bao nhiêu ngày :))
cảm ơn mọi ng trc nhé, mình giải 2 bài này, rồi so vs đáp án thấy nó chả liên quan :) mọi ng giúp mình nhé. thanks !!!

các bạn cho mình hỏi cách giải 2 câu IQ oái oăm này, ( theo mình nó oái oăm, cũng cso thể do mình chưa thông minh lắm:D)
câu 1: giá 1 mặt hàng giảm 30% trong 1 đợt giảm giá, hỏi cần tăng giá lên bao nhiêu % để có được giá ban đầu.
câu 2: có 3 người sơn 6 ngôi nhà trong 12 ngày, hỏi 6 người sơn 3 ngôi nhà trong bao nhiêu ngày :))
cảm ơn mọi ng trc nhé, mình giải 2 bài này, rồi so vs đáp án thấy nó chả liên quan :) mọi ng giúp mình nhé. thanks !!!
1. 41,4%
2. 3 ngày.................................

Câu 1: 42,8%
Câu 2: 3 ngày
đây là đáp án của mềnh

caau1 : là tăng thêm 35% nhé
câu 2: hình như là vẫn 12 ngày
( ko bít có đúng hok ) hjhjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092