Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào phỏng vấn PFC ở Hải Phòng hôm 28/4 (khoảng 2 tuần trước j ấy) mà chưa nhận được mail thông báo kết quả không. Bình thường phỏng vấn thì bao lâu có kết quả hả các bạn. Chờ mãi sốt ruột quá :(

tớ pv 28.4. mùng 2.5 đã có mail là out rùi mà. acb thường làm nhanh lắm. để chắc chắn bạn nên gọi điện lên cn hỏi luôn.

cứ từ từ các bạn ạ. mình thi 28 mà hnay mới đc hẹn pv đấy. 17 này có ai đi pv ko

Mình phỏng vấn ở Nghệ An cách đây đúng 3 tuần, ở Hà Nội cách đúng 2 tuần mà vẫn chưa có phản hồi gì các bạn ạ.

Hi bạn, mình cũng thi hôm đó nhưng chưa thấy kq gì. mình đk thi ở Phú thọ, bạn có thể cho mình xin sdt phòng nhân sự acb được ko? gọi hỏi thử. Tks bạn. Mà bạn đk thi ở khu vực nào?

---------- Post added 10-05-2012 at 02:48 PM ----------

cứ từ từ các bạn ạ. mình thi 28 mà hnay mới đc hẹn pv đấy. 17 này có ai đi pv ko

Hi bạn, mình cũng thi hôm đó nhưng chưa thấy kq gì. mình đk thi ở Phú thọ, bạn có thể cho mình xin sdt phòng nhân sự acb được ko? gọi hỏi thử. Tks bạn. Mà bạn đk thi ở khu vực nào?

Mình phỏng vấn ở Nghệ An cách đây đúng 3 tuần, ở Hà Nội cách đúng 2 tuần mà vẫn chưa có phản hồi gì các bạn ạ.

Gọi điện thẳng cho chi nhánh PV ấy bạn ạ,thường là có kq nhanh lắm,mình PV cách đây 2 tuần,sáng nay gọ cho chi nhánh và đã biết là tạch :(

các anh chi cho em hỏi, hôm qua em pv ở giảng võ, vị trí phân tích tín dụng cá nhân, em nộp hồ sơ ở chi nhánh nhưng do chi nhánh chưa mở nên pv ở hà nội, hôm nay có chị gọi điện bảo kết quả pv đạt, y/c bổ xung hồ sơ. anh chị cho em hỏi là có còn phải pv thêm lần nữa ko?em cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên