Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
minh cũng đươc gọi mùng 2.4 đi đaò tạo mà mình thi vi trí CSR phong nhân sư goi đt thông báo mình trúng vị trí này mà có phải teller đâu. mà 2.4 vân đang đươc nghỉ bù giô tô roi còn đâu

Mình nghe nói sau khi đào tạo xong sẽ THI nữa phải ko các bạn? và phải thi được từ 7 điểm trở lên thì mới được đi làm còn ko là out =.="
Có ai nghe nói về thông tin này ko vậy?

có bạn nào phỏng vấn ở chi nhánh Bình Định biết được kết quả chưa nhỉ, thông báo mình biết với hen, chờ đợi hoài thấy hồi hộp quá!

bạn
lananh29188
bạn đc gọi đi đào tạo ở đâu vậy.mình cũng đậu csr mà chưa thấy gọi đi nè

---------- Post added 22-03-2012 at 09:26 AM ----------

Bình Định đây.mình ở chi nhánh Bồng Sơn. đã thi và biết kq rùi. đang chờ lịch đi đào tạo

minh dao tao o Hoang Quoc Viet, hom qua co 1 chi dien thoai noi la da co quyet dinh va trung tuyen cua hoi so. mung 2.4 di dao tao nhung minh van chua thu xep duoc cong viec o Seabank, ko biet co xin nghi duoc ko nua.

bạn làm bên seabank lâu chưa mà thi bên acb nữa. mình thấy seabank cũng đc lắm chứ

---------- Post added 22-03-2012 at 09:42 AM ----------

bạn vuongnhattruong mình hỏi bạn thi chi nhánh nào mà chưa trả lời

Back
Bên trên