Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chờ mãi không thấy kết quả của pfc- Hà Nội, tính từ hôm pv tới nay đã ngót ngét 1 tháng rồi. Có ai có kết quả rồi thi la lên một tiếng đi nào.
Mình pv ở GV ngày 23/2. Hths 29/2.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào bạn, chúc mừng bạn nhé :) mình mới nộp hồ sơ GDV tại TPHCM, ACB test Nghiệp vụ, IQ và Anh Văn nhưng mình k biết hướng ôn tập như thế nào thì có khả năng cao hơn. Bạn hướng dẫn cho mình được không? cảm ơn bạn nhiều:)
IQ thì k khó,c cứ làm cho quen đi là oke,tiếng anh thì thi ngữ pháp cho lung tung lắm, c cứ ôn ngữ pháp chắc vào, còn nghiệp vụ thì c vào trang chủ đọc các sản phẩm của ACB ý,nhiều câu hỏi về cái đó lắm,với cả ôn mí cái tiền gửi có kỳ hạn,ủy nhiệm thu, chi,séc...nói chung k khó lắm đâu,cố gắng lên nhé!good luck

Mình đăng ký chi ACB chi nhánh Nam Định, test nghiệp vụ xong, pv ở trên Bà Triệu rùi. Hum 17/03 gọi về chi nhánh Nam định pv, liệu đây có phải pv lần cuối ko nhỉ? Nhưng có điều lạ là t hỏi mấy bạn pv cùng ở trên Bà Triệu là ai cũng dc gọi về pv hết. Hic, chẳng bít đường nào mà lần nữa

Mòn mỏi chờ đợi kết quả PFC khu vực Hà Nội!!!!! Mãi chưa thấy có là sao? Ai có thông tin gì không, chia sẻ cho mình với!!!!!!!!

Hì. Mình đăng ký thi RA tại Vĩnh Phúc nhưng lại được chuyển sang thi PFC hôm 10/3. Kết quả IQ 18/27, TA 23/27, NV1 10/20, NV2 7/10 thì không biết như vậy có khả quan không nhỉ. Nghiệp vụ hơi thấp nên không tự tin lắm. Không biết bao giờ mới có kết quả đây. Ai đã phỏng vấn thì bảo mình với nhé. thanks
bạn ơi. ACB cũng tùy từng chi nhánh nhé ;). nếu mà xong xuôi chắc đầu t4 là sẽ đi đi làm và sẽ làm nhân viên tập sự đến khi lấy bằng. cần thông tin chi tiết thì pm inbox mềnh nói chuyện cho tiện

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên