Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào được gọi đi thi nhân viên phân tích tín dụng tín chấp tại acb tphcm chưa vậy?

Có bạn nào được gọi đi thi nhân viên phân tích tín dụng tín chấp tại acb tphcm chưa vậy?
bạn ơi cho mình hỏi vị trí nhân viên phân tích tín dụng tín chấp tại ACB HCM hết hạn nộp hồ sơ từ khi nào vậy, giờ mình vào web không thấy thông tin tuyển dụng vị trí này nữa...........
cảm ơn bạn rất nhiều!

đã bạn nào thi đợt tuyển dụng tháng 10.2011 của acb tại hải phòng chưa?
sao mình nộp hồ sơ mà không thấy gọi gì nhỉ?

Mình nghĩ là đợt tháng 10 thì đến cuối tháng 11 mới gọi (kinh nghiệm bản thân thôi).
Bạn cứ cố kiên nhẫn chờ xem sao.
Mình đăng ký vào cuối tháng 9 thì cuối tháng 10 mới được gọi đi test

Ai giúp em với nào. Em đang chuẩn bị thi vào ACB vị trí pháp lý chứng từ mà chưa có kinh nghiệm gì cả. Mong các anh chị truyền đạt chút kinh nghiệm cho em với

các bạn ơi, cho mình hỏi vị trí "nhân viên phân tích tín dụng cá nhân" có phải chạy chỉ tiêu doanh số không vậy? cảm ơn các bạn nhiều...................

Cần hỏi về DSA ngày 21/11/2011

có ai PV DSA ngày 21/11/2011 mà được thông báo là tạm hoãn chương trình này đến sau tết không.
Mình chả hiểu cái bọn này làm ăn kiểu j nữa

nếu kh gửi tiền vào tk, đã thực hiện giao dịch thành công,
kh ra về, gdv mới phát hiện ra thừa tiền thì phải xử lý tiền thừa ấy như thế nào?

Hẻm có ai trả lời mình zay ta. Mình đang cần gấp vì thứ 7 này đi pv òi.
Ôi lần thứ 3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,818
Thành viên mới nhất
wanboty1111
Back