Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào có số máy lẻ phòng nhân sự chi nhánh Giảng Võ không nhỉ? Mình thấy có số điện thoại nhỡ bên ngân hàng nhưng gọi lại không biết máy lẻ??? Bạn nào biết giúp mình với...

Mình k biết số máy của Giảng võ, Bạn search google số máy đã gọi cho mình xem, nếu là acb gọi cho bạn chắc sẽ hiện ra thôi, yên tâm, nếu mình pass họ chắc chắn sẽ gọi :p

hixhix.......thấy mọi người nôn nao phỏng vấn!! mình cũg mong chờ tới ngày đó wa!!

Anh chị ơi! Em muốn hỏi:Đề thi tuyển thực tập viên có giống đề thi tuyển dụng vào ngân hàng không vậy, Khi thi tuyển thực tập viên tiềm năng tại ngân hang ACB, phần "test online" bao gồm những phần kiến thức gì ạ

Có bạn nào có số máy lẻ phòng nhân sự chi nhánh Giảng Võ không nhỉ? Mình thấy có số điện thoại nhỡ bên ngân hàng nhưng gọi lại không biết máy lẻ??? Bạn nào biết giúp mình với...
bạn thử gọi số này nhá! 0435123879. hn mình gọi họ bảo NH chưa tổng kết kết quả. knaof tổng kết bên NH sẽ thông báo qua email hoặc điện thoại. bạn cứ yên tâm nhá!

---------- Post added 27-02-2012 at 10:53 PM ----------

Sao mãi vẫn chưa có tin tức gì vậy nè, call cũng k mà email cũng k :-SS
Bà con có ai phỏng vấn hồi giữa tháng được báo kết quả chưa :-SS
Tớ pv hồi đầu tháng này mà vẫn chưa có kết quả. hn 27/02/2012 mình gọi điện lên phòng phát triển nguồn nhân lực họ bảo bên NH chưa tập hợp kết quả. khi nào tập hợp xong sẽ thông báo qua email hoặc điện thoại. hjc. chán thạt đấy! sống trong chờ đợi thật khổ.

cả nhà ơi, ngân hàng yêu cầu nộp hồ sơ để hoàn thiện thủ tục mà t lại đánh rỏi mất tờ giấy chị ấy đưa cho (gồm những giấy tờ gì ấy). hic. mọi ng đã ai đc gọi hoàn thiện hồ sơ rồi thì giúp mình với. mình chả nhớ phải công chứng những gì nữa...... hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên