Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả nhà ơi, ngân hàng yêu cầu nộp hồ sơ để hoàn thiện thủ tục mà t lại đánh rỏi mất tờ giấy chị ấy đưa cho (gồm những giấy tờ gì ấy). hic. mọi ng đã ai đc gọi hoàn thiện hồ sơ rồi thì giúp mình với. mình chả nhớ phải công chứng những gì nữa...... hic hic

chúc mừng bạn nhé, bạn pv ở đâu khi nào vậy,
hồ sơ bạn tìm ở web acb nhé

Haiz. Mình cũng được Ngân hàng gọi nộp hồ sơ cứng từ hôm 10/2 mà đến tận bây giờ vẫn chưa có lịch thi. Cứ ngồi gặm nhấm kinh sử thấy oải quá. hic. Học đc chữ nào trôi hết chữ ấy. :(

Haiz. Mình cũng được Ngân hàng gọi nộp hồ sơ cứng từ hôm 10/2 mà đến tận bây giờ vẫn chưa có lịch thi. Cứ ngồi gặm nhấm kinh sử thấy oải quá. hic. Học đc chữ nào trôi hết chữ ấy. :(
Bạn ơi, bạn đã được gọi phỏng vấn lần nào chưa?

Bạn lananh29188 ơi, mình đã phỏng vấn hôm 22/2 vừa rồi, bạn có thể nhờ người xem giúp kết quả cho mình được không?? cảm ơn bạn nhiều lăm

Mình thấy bạn có nói hỏi nhờ bạn của bạn làm ở Bà triệu xem giúp mà? ^^ mình xin lỗi vì lời đề nghị đường đột này nhé

cả nhà ơi, tớ là sinh viên mới ra trường vừa mới đc gọi hoàn thiện hồ sơ đi làm ở acb vừa qua. bên acb yêu cầu phải ít nhất là có "Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời". mà trường tớ thì 26-3 mới có giấy ấy, tớ đã năn nỉ trường cũng chỉ xác nhận là "hoàn thành xong chương trình học và đảm bảo có giấy chứng nhận tốt nghiệp vào ngày 26-3" không biết ngân hàng có chấp nhận không???. hic. tớ đau khổ quá, cả một chặng đường dài bây giờ chỉ tại cái giấy ấy mà mình k đc đi làm thì tớ toi mất. Cả ai biết vụ này lý giải cho tớ với............

cả nhà ơi, tớ là sinh viên mới ra trường vừa mới đc gọi hoàn thiện hồ sơ đi làm ở acb vừa qua. bên acb yêu cầu phải ít nhất là có "Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời". mà trường tớ thì 26-3 mới có giấy ấy, tớ đã năn nỉ trường cũng chỉ xác nhận là "hoàn thành xong chương trình học và đảm bảo có giấy chứng nhận tốt nghiệp vào ngày 26-3" không biết ngân hàng có chấp nhận không???. hic. tớ đau khổ quá, cả một chặng đường dài bây giờ chỉ tại cái giấy ấy mà mình k đc đi làm thì tớ toi mất. Cả ai biết vụ này lý giải cho tớ với............
t cũng thế,họ bảo là xin giấy chứng nhận mình học xong là đc mà,k bít có làm sao k nhỉ,t chỉ xin đc cáo giấy ấy thui

---------- Post added 28-02-2012 at 12:37 PM ----------

sáng nay t được chị ở ACB gọi bảo t là phải xin cái giấy xác nhận tốt nghiệp để nộp, nta sẽ chuyển hồ sơ vào hội sở duyệt,vui quá nhưng t chưa tốt nghiệp nên k xin được giấy chứng nhận tốt nghiệp.t bảo là xin cái giấy xác nhận hoàn thành khóa học thui thì chị ý baỏo cũng được.Không biết có được k nhỉ?ai đã như t thì tư vấn t với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên