Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, đợi đến lúc lấy được giấy chứng nhận tôt nghiệp thì chắc toi rồi nhỉ?. Tớ cũng đang giống bạn đây. Nhưng mà nếu ko có giấy cntn thì acb vẫn có thể chấp nhận bảng điểm cuối khóa mà. Mà có được bảng điểm này bạn phải có tài "ngoại giao" nhé!
Chúc bạn thành công

ACB gọi hths thì có chắc là sẽ được gọi đi làm k ạ và bao lâu sau khi hths thì sẽ đc gọi ạ

---------- Post added 28-02-2012 at 01:59 PM ----------

cậu ơi tớ pv chiều, lúc 4h, cậu cũng chưa được gọi à, tớ lo lắng quá, thế này chắc out rồi, nhiều người đi pv vậy chắc kg đến lượt tớ hic
tớ cũng pv Teller hôm 20/02 lúc 10h sáng. Sáng nay chị ý gọi là đã qua vòng pv đến hoàn thiện hồ sơ để chị ý gửi vào HSC xét duyệt.ko biết thế nào nữa

ACB gọi hths thì có chắc là sẽ được gọi đi làm k ạ và bao lâu sau khi hths thì sẽ đc gọi ạ

---------- Post added 28-02-2012 at 01:59 PM ----------

tớ cũng pv Teller hôm 20/02 lúc 10h sáng. Sáng nay chị ý gọi là đã qua vòng pv đến hoàn thiện hồ sơ để chị ý gửi vào HSC xét duyệt.ko biết thế nào nữa

Bạn ơi bạn phỏng vấn ở HN hay ở đâu vậy?

Họ có nói còn pv vòng 2 nữa ko?

T thi CSR, hôm thi nghiệp vụ có nộp hs rồi nhưng chưa đầy đủ. Ko được gọi hoàn thành hồ sơ thì chắc là tạch rùi. Tự kỉ quá! Huhu

T thi CSR, hôm thi nghiệp vụ có nộp hs rồi nhưng chưa đầy đủ. Ko được gọi hoàn thành hồ sơ thì chắc là tạch rùi. Tự kỉ quá! Huhu
bạn pv ở Bà Triệu à?hình như CSR chưa gọi đâu vì vị trí này tuyển ít lại chưa đủ lớp mà theo quy định ACB sau khi thông báo thì 20 ngày sau là đi đào tạo

Bạn ơi bạn phỏng vấn ở HN hay ở đâu vậy?

Họ có nói còn pv vòng 2 nữa ko?
ko.chị ý bảo em đã qua vòng pv. bảo đến hoàn thiện cho chị cái hộ khẩu công chứng để chị gửi hồ sơ về hội sở đợi quyết định.tớ cũng lo lắm.chả biết thế nào.ko biết gửi về hội sở có bị tạch ko?Tớ PV ở Giảng võ ý.vị trí gdv ở HN

ko.chị ý bảo em đã qua vòng pv. bảo đến hoàn thiện cho chị cái hộ khẩu công chứng để chị gửi hồ sơ về hội sở đợi quyết định.tớ cũng lo lắm.chả biết thế nào.ko biết gửi về hội sở có bị tạch ko?Tớ PV ở Giảng võ ý.vị trí gdv ở HN

Tuy cơ hội được là cao nhưng họ vẫn loại vài trường hợp dựa theo tiêu chí riêng của họ. Tớ cũng ko rõ tiêu chí đó là gì.

mình cũng pv RA ngày 16/02 đây. cũng đã được gọi đi bổ sung hồ sơ mà cũng chẳng thấy gì luôn.mọi người ai cũng pv RA đợt này ở hà Nội có kết quả chưa vậy?

Back
Bên trên