Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình tưởng năm ngoái thi toàn tự luận hết hả bạn? Mình cbi thi vào Tín dụng đây, có ai có kng thi năm ngoái thì chia sẻ cho mình vs, về bố cục đề thi.... cám ơn các bạn !

Mọi người cho hỏi dạng thi Anh văn của agribank cái, nghe nói thi giống thi TOEIC thì phải :-ss :-ss

CÓ bạn nào biết hình thức thi năm nay của Agribank như thế nào hok?
Ví dụ như Tín dụng thì thi trắc nghiệm hết hay là vừa trắc nghiệm vừa tự luận. Nếu vậy tự luận có lý thuyết hok hay chỉ bài tập thui.
Còn tin học thì trắc nghiệc hết hay là có thực hành nữa,
Anh van thì thi 4 skill như toeic hay là có thi viết lại câu .... nữa
Bạn nào hóng được gì thì cho mọi người bik với nha :)
Thanks!

Nhìn cái đề kế toán năm ngoài có 2 câu tự luận mà ngắc ngoải luôn,sao không ra bài tập mà lại toàn luật là luật :(
Thêm cái anh văn mình nghĩ có cả tự luận nữa đấy,mỗi trắc nghiệm thì có vẻ hơi ngon ăn nhỉ :-??

hum wa mình nộp agribank chi nhánh Tiền Giang, nộp hồ sơ rùi ngồi chời pv lun đó, pv lần 1 là trưởng+phó phòng tín dụng, pv lần 2 là phó giám đốc, if đậu pv mới phát giấy biên nhận để đi thi , ko đậu pv thì đi zìa lun khỏi thi. hình như là if đậu vòng test nữa là đậu lun, khỏi pv lại đó.
Bạn đăng ký TD ở đây vậy? Mình cũng nộp ở Tiền Giang nè!

Mình cũng đọc trong quy chế tuyển dụng là ngay 5/10 mới hết hạn nộp ý, nhưng hầu như NH nào cũng chỉ nhận hs đến hết ngày 3/10 thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên