Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Các bạn ko sốt ruột nữa, hôm nay thứ 7 ngày 10/12/2011 NHNo nghỉ làm việc, có một số CN làm buổi sáng để thu hút khách hàng ở các TP lớn, vì vậy nếu kết quả đã được TGĐ phê duyệt chiều hôm qua thì thứ 2/12/11/2011 các bộ phận chức năng mới làm việc tiếp. Như vậy các bạn có thể tính được thời gian NHNo đưa thông tín chính thức lên mạng được

Các bạn ko sốt ruột nữa, hôm nay thứ 7 ngày 10/12/2011 NHNo nghỉ làm việc, có một số CN làm buổi sáng để thu hút khách hàng ở các TP lớn, vì vậy nếu kết quả đã được TGĐ phê duyệt chiều hôm qua thì thứ 2/12/11/2011 các bộ phận chức năng mới làm việc tiếp. Như vậy các bạn có thể tính được thời gian NHNo đưa thông tín chính thức lên mạng được
Tks bạn nha, nhưng k biết là kết quả đã được phê duyệt chưa nữa, cổ của mình thành cổ cò rùi. Sao tự nhiên tới khu vực này lại chậm vậy hè???

---------- Post added 10-12-2011 at 08:41 AM ----------

mình kv 4, thi tín dụng, chi nhánh Thành Đô ^^ hy vọng 2 đứa mình đều có kết quả như mong muốn, mình sô thứ tự thứ 9
Mình kế chi nhánh Thành Đô, là chi nhánh Hùng Vương nì, số thứ tự tới 23 lận. Bữa trc có 1 bạn lên 4rum bảo là nhìn vô danh sách pv thì có thể biết mình đứng thứ mấy theo thứ tự điểm từ trên xuống. Nhưng mình théc méc là ds pv chia làm 3 đợt nên hem biết là đợt trước có cao điểm hơn đợt sau hay cứ thế mà xếp từ trên xuống mà k chia theo đợt. Nếu lấy từ trên xuống thì cơ hội của mình càng mong manh hơn, huhu >.<

Mình thi TD, Câu 1 Giống với các bạn đã post ở trước về dư nợ cán bộ tín dụng A và B đó
Câu 2 là câu mình bị out nè: Trong 5 kim loại dưới đây, kim loại nào khác với những kim loại còn lại nhất: Kền, Thiếc, Thép, Đồng, Sắt. Hjc, pó tay chịu trói lun, có nhớ gì mấy cái nì đâu.
Còn PV thì mình thấy cũng tạm ổn, cô chú hỏi vui vẻ như là một cuộc trò chuyện thui, cũng mấy câu về gia đình, bản thân, tại sao chọn Agribank.... mình ko bị hỏi về nghiệp vụ.
Pv xong cô đó có nói là 2 câu IQ bị sai một câu, vì vậy một câu đạt điểm tối đa còn một câu ko có điểm, Còn phần pv cô chú sẽ xem xét sau.
Nói chung là hơi tiếc vì trúng câu IQ đó, hjc

minh nghi la thep,vi thep la hop kim.sr vi onl bag dt,k dau.

Zậy là phải đợi tới thứ 2 ah, làm gì cho hết 2 ngày cuối tuần đây, cả tuần vừa rồi dài như cả tháng zậy, haizaaa..., các bạn KV1 thích thật đó, chủ nhật thi tối thứ 3 biết điểm liền, chả phải chờ đợi mệt mỏi như này :( , thôi chúc tất cả các bạn KV4,5 trên 4rum mình đều may mắn đậu hết nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên