Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Hôm nay về quê, kể với má chuyện thi IQ Agribank nhờ UB mà biết trước đáp án. Lăn tăn một hồi,hỏi câu về ông chủ tiệm trang sức ,người hàng xóm và tờ 500 usd ...hỏi cuối cùng thiệt hại của ông chủ là bao nhiêu?
Mom: thì 500 chứ nhiêu !
Me: ...ah,mà sao 500 vậy má ?
Mom: thì tờ 500 giả mày đền 500 chứ nhiêu,vậy cũng hỏi !!!
....phục luôn các bạn ah

Mình cũng đậu rồi...kv3...hura giấc mơ đã thành sự thật... Thanks ace, thanks ub nhiều nhiều ....

Zậy là cũng sắp hết ngày chủ nhật, hi vọng ngày mai có kết quả để chấm dứt chuỗi ngày dài chờ đợi cả nhà nhỉ ~~~~~

Tks bạn nha, nhưng k biết là kết quả đã được phê duyệt chưa nữa, cổ của mình thành cổ cò rùi. Sao tự nhiên tới khu vực này lại chậm vậy hè???

---------- Post added 10-12-2011 at 08:41 AM ----------

Mình kế chi nhánh Thành Đô, là chi nhánh Hùng Vương nì, số thứ tự tới 23 lận. Bữa trc có 1 bạn lên 4rum bảo là nhìn vô danh sách pv thì có thể biết mình đứng thứ mấy theo thứ tự điểm từ trên xuống. Nhưng mình théc méc là ds pv chia làm 3 đợt nên hem biết là đợt trước có cao điểm hơn đợt sau hay cứ thế mà xếp từ trên xuống mà k chia theo đợt. Nếu lấy từ trên xuống thì cơ hội của mình càng mong manh hơn, huhu >.<

Giờ cũng dậy hết rồi, giờ chỉ còn biết cầu nguyện cho mình đậu thôi, moi người nộp chi nhánh hùng vương nhiều quá ha, bạn số 23 ah, mình số 9.. cũng không biết nó xếp theo cái gì nữa, chắc random thôi hix, mong ngày mai sẽ có kểt quả, nhớ agribank mà chắc mình cao lên thêm đc 1 tấc.

---------- Post added 11-12-2011 at 07:09 PM ----------

Zậy là cũng sắp hết ngày chủ nhật, hi vọng ngày mai có kết quả để chấm dứt chuỗi ngày dài chờ đợi cả nhà nhỉ ~~~~~

Mình cũng hy vọng như bạn, bạn thi chi nhánh nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên