Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

nếu chờ đợi mà có kết quả như mong muốn, mình chấp nhận chờ đợi,agribank ơi, ăn ngủ không yên mấy hôm rùi

Có mình nè :D, nhưng mà hôm đi phỏng vấn thấy mấy bạn nói là lấy điểm từ cao xuống rồi mới phân công vào các chi nhánh (nội thành) bạn ah, không biết thế nào nữa , tin đó có chắc ko bạn, CN 10 chỉ lấy 1 tín dụng,1 luật, 1 thẻ thôi, khu vực 5 có bạn biết đậu thì chắc danh sách xong hết rồi ấy, không biết bao giờ Agri mới post danh sách nhỉ, hóng quá đi!
uh, tin chắc là cn10 rút chỉ tiêu, còn cách xét tuyển thì ko bít nữa..............hic, cách 1h lại vào agribank 1 lần, mún hư máy tính lun.

uh, tin chắc là cn10 rút chỉ tiêu, còn cách xét tuyển thì ko bít nữa..............hic, cách 1h lại vào agribank 1 lần, mún hư máy tính lun.
Mà sao lại rút chỉ tiêu vậy bạn? K biết còn chi nhánh nào như vậy nữa k. Chắc vì vậy nên họ mới xét lâu, thời gian càng qua thì hy vọng càng mong manh!!!

Mà sao lại rút chỉ tiêu vậy bạn? K biết còn chi nhánh nào như vậy nữa k. Chắc vì vậy nên họ mới xét lâu, thời gian càng qua thì hy vọng càng mong manh!!!
mình đi phỏng vấn và mấy a chị ấy nói thế mà, ec, .............. cn4, 5 lần nào cũng lâu, lần post danh sách vòng 2 cũng lâu nhất

mình đi phỏng vấn và mấy a chị ấy nói thế mà, ec, .............. cn4, 5 lần nào cũng lâu, lần post danh sách vòng 2 cũng lâu nhất
Híc, bữa mình đi pv k nghe ai nói gì hết, bạn thi vào cn nào thế? Sao kv 4,5 đen đủi thế k bít, đợi kết quả mà muốn phát bệnh lun.

Co ban nao o ngoai Ha Noi biet kv4, kv5 khi nao co ket qua khong vay.

---------- Post added 09-12-2011 at 11:51 PM ----------

Lai mot ngay met moi cho doi ket qua ma khong thay gi, mong cho ngay mai co ket qua!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette
Back
Bên trên