Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Đỗ hay trượt - phỏng vấn xong là biết kết quả rồi. KV3,4 danh sách điểm vòng 2 xếp từ cao xuống thấp theo chi nhánh đăng ký( theo điểm vòng 1) lấy kết quả vòng 1 cộng với điểm phỏng vấn là ra kết quả trúng tuyến. Nếu bạn nào vòng 1 đứng đầu chi nhanh + khi phỏng vấn điểm IQ cao và lúc hỏi đơn giản => chắc chắn đỗ. Tôi đã đỗ khu vực 4
Bạn gì ơi, chưa có kq trên mạng mà bạn đã biết trước rồi sao? bạn KV 4 hả?, chi nhánh nào thế? vậy có biết khi nào trên mạng có kq ko bạn? thanks

Đỗ hay trượt - phỏng vấn xong là biết kết quả rồi. KV3,4 danh sách điểm vòng 2 xếp từ cao xuống thấp theo chi nhánh đăng ký( theo điểm vòng 1) lấy kết quả vòng 1 cộng với điểm phỏng vấn là ra kết quả trúng tuyến. Nếu bạn nào vòng 1 đứng đầu chi nhanh + khi phỏng vấn điểm IQ cao và lúc hỏi đơn giản => chắc chắn đỗ. Tôi đã đỗ khu vực 4
Bạn nì nói khó hỉu quá. Theo chi nhánh từ trên xuống thì sao biết được mỗi chi nhánh lấy bao nhiêu người pv? Với lại ds pv chia làm 3 đợt, làm sao biết mình đứng thứ mấy???

ban oj ban giai dum mjnh baj iq nay nhe
Nam chạy vòng sân vận động 4,5km/h.hỏi nam chạy vòng 2 với vận tốc bao nhiêu để tăng vận tốc trung bình cả 2 vòng chạy lên 10km/h.
cam on ban nhjeu

Bài này công thức thức tính Vtb=(S/(t1+t2)). Tuy nhiên khi tính thì không ra bởi thiếu dữ liệu S. Chỉ có thể tính Vtb cua 1 Km vòng 1 để tính Vtb của 1 Km vòng 2, nhưng ra số âm. do đó kết quả là "Không xác định được"

Lần trước mình giải ra V2=15.5 km/h là sai, Xin lỗi các bạn nha.

Lơu ý bài chia lừa. Bạn nào nhân định 17 con cừu chia như ông hàng xóm là đúng sẻ ăn không điểm vì 17 không chia hết cho 9, không chia hết cho 2 và không chia hết cho 3.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nhung ban oj neu tjnh theo cong thuc
Vtb=tong S/(s/v1+s/v2) thj v2 ra am

uh nhỉ. Sorry bạn nhé. Ở đây quãng đường là cố định và thời gian chạy mỗi vòng là khác nhau :)
-> như vậy có lẽ bài này là k thể chạy được. :)
P/S: mình cũng từng post bài: "chạy A->B với v1= 40km/h. Chạy quay lại từ B->A với v2=60km/h. Tìm Vtb"
--------------------------
| Công thức: Vtb = 2.V1.V2/(V1+V2). |
--------------------------

---------- Post added 05-12-2011 at 02:00 PM ----------

Lơu ý bài chia lừa. Bạn nào nhân định 17 con cừu chia như ông hàng xóm là đúng sẻ ăn không điểm vì 17 không chia hết cho 9, không chia hết cho 2 và không chia hết cho 3.

Theo quan điểm của mình thì cách chia này là đúng.
Nếu suy nghĩ theo kiểu 17 không chia hết cho 2,3,9 là chưa chính xác. Vì đề bài k cấm việc mượn thêm cừu của hàng xóm
Với cách chia mượn thêm hàng xóm thì mọi người đều nhận đủ cừu. Đặc biệt là không có con cừu nào bị "bỏ mạng" ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên