Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

minh thi o khu vuc 3 nem may ban. co ban nao o binh dinh ko. thang may co 2 nut len va xuong.toa nha co 37 tang noi va 2 tang ham.hoi can thiec ke bao nhieu nut nhu vay.dap an 39x2)-2=76 nut.hu hu

Đề bài yêu cầu là có bao nhiêu nút lên xuống thôi mà. 76 theo mình là chính xác

---------- Post added 04-12-2011 at 10:24 PM ----------

Thứ 3 thi KV5 Cần Thơ, ai chung ko ? Lo quá đi [-O<

---------- Post added 04-12-2011 at 10:24 PM ----------

Thứ 3 thi KV5 Cần Thơ, ai chung ko ? Lo quá đi [-O<

minh thi khu vuc 5 nua nj, lo wua troi, ban thi chi nhanh can tho ak
ban co bjt tuj mjnh thj iq tap trung lun ak hay vao theo so thu tu cua mjnh

<

Tầng trên cùng thì chỉ cần nút xuống, tầng hầm dưới cùng chỉ cần nút lên, cộng với trong thang máy có 2 nút nữa.Vậy là 76-2+2=76

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ko đâu bạn ạ. vì bên trong thang máy sẽ chỉ có nút số từ tầng G2-G1-1-2-....-37 chứ ko có nút mũi tên -> bên trong chỉ có 39 nút (ko kể nút khẩn cấp, nút điện thoại...)
mình cũng hiểu rồi cám ơn bạn nhiều. Mình đọc mấy câu trả lời của bạn rất hay. Bạn giúp mình giải mấy câu này nha: 1.Nam chạy vòng sân vận động với vận tốc 4,5 km/h.Hỏi nam chạy vòng 2 với vận tốc bao nhiêu để tăng tốc độ trung bình cả 2 vòng lên 10 km/h?
2. Có 65476 trái phiếu dự thưởng và 2467 người tham gia. Số trái phiếu dự thưởng của mỗi người tùy thuộc vào số cổ phần đóng góp. HỎi có khi nào số trái phiếu dự thưởng của mỗi người nhận được đều là số lẻ không?

---------- Post added 04-12-2011 at 10:49 PM ----------

ban oi co phai trong phong do co 29 nguoi khong ban
phải giải thích sao cho đúng vậy bạn?

theo mjnh nghj ve 1 muc luong tu tren xuong thj vj trj cua ng do la 15 thj truoc ng do co 14 ng
ve 2 muc luong tu duoi len thj vj trj cua ng do cung la 15 nen sau ng do la 14 ng
cuoi cung chjnh la ng vj trj thu 15
14+1+14=29

Back
Bên trên