Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

cac ban da dau o khu vuc 1 oi
cho minh hoi voi, nguoi ta co dua ra diem chuan de lay nguoi dau khong hay lay diem phong van tu tren xuong?
Vay diem vong ngoai coi nhu bo ha?

cam on ban nhjeu nha
ban co the giai thich ro hon cho mjnh ve bai con cuu ma ong hang xom chia ko
ong ay chia dung hay chja sai vay ban, neu sai thj mjnh phai gjai thjch sao:)

cac ban da dau o khu vuc 1 oi
cho minh hoi voi, nguoi ta co dua ra diem chuan de lay nguoi dau khong hay lay diem phong van tu tren xuong?
Vay diem vong ngoai coi nhu bo ha?

Theo như mình được biết thì điểm cuối cùng sẽ = (v1 + v2)/2 ---> những người đứng đầu danh sách sẽ có cơ hội vào vòng trong hơn (chưa chắc đứng đầu đã vào đc nhé. Bởi vì điểm thi ko công bố --> rất có thể các thí sinh đứng đầu chỉ hơn thí sinh đứng sau 0,25 đ. Tuy nhiên sang vòng 2 điểm của các thí sinh sau lại nhỉnh hơn các thí sinh đứng đầu 0,5-1 điểm thì đương nhiên các thí sinh đứng đầu sẽ bị loại)
--> đó là lý do vì sao mà danh sách trúng tuyển vào v2 (vòng pv) lại sắp xếp rất lộn xộn (ko theo abcxyz hay sbd)

cam on ban nhjeu nha
ban co the giai thich ro hon cho mjnh ve bai con cuu ma ong hang xom chia ko
ong ay chia dung hay chja sai vay ban, neu sai thj mjnh phai gjai thjch sao:)
bài đó theo mình là đúng mà
ông bố chia 17 con cừu cho 3 người con theo tỷ lệ 1/2, 1/3, 1/9. Nếu đề chỉ như thế này thì ko chia được. Tuy nhiên ông hàng xóm cho mượn 1 con -> tổng số có 18 con cừu
ngừoi con 1 được 1/2 số cừu = 1/2 x18 = 9 con
người con 2 được 1/3 số cừu = 1/3 x18 = 6 con
người con 3 được 1/9 số cừu = 1/9 x18 = 2 con
Tổng 3 người con có 2+6+9 = 17 con (đủ số cừu của người cha). Và thừa 1 con thì sẽ trả lại ông hàng xóm
p/s: vấn đề ở đây là số cừu của mỗi người nhận được đều là số nguyên :)

ban oi ban cho mjnh hoi mot chut nua he
tat ca cac thj sinh phong van deu tap trung luc 7h30 het ha ban va thj iq tap trung lun
hay mjnh dj theo so thu tu phong van cua mjnh vay ban

aizzzz. mình toàn đọc chùa, hôm nay đóng góp một chút xíu nha.
cái bài vận tốc trung bình của 2 vòng chạy là 10km/h á. Công thức tính vận tốc trung bình đúng là Vtb=2S/(S/V1+S/V2) = 2V1*V2/V1+V2 = 9V2/(4,5 + V2) = 9 - [ 40,5/(4,5+V2)] < 9.
Do đó vận tốc trug binh luôn luôn bé thua 9. Các bạn giải vtb = 10 thì ra kết quả âm là đúng rùi. Câu trả lời là ko tồn tại V2

ban oi ban cho mjnh hoi mot chut nua he
tat ca cac thj sinh phong van deu tap trung luc 7h30 het ha ban va thj iq tap trung lun
hay mjnh dj theo so thu tu phong van cua mjnh vay ban
như kv1 bọn mình thì họ gọi lung tung lắm. ko theo số thứ tự hay theo điểm đâu. Có người đứng đầu danh sách cơ mà đến cuối buổi mới được pv :)
họ sẽ gọi 4 người vào cũng 1 lúc. sau đó vào phòng mỗi người bốc 1 đề IQ và làm trong khoảng 10'. Làm xong hoặc hết thời gian thì các bạn lên 1 bàn nào đó (mỗi bàn có 2 cô chú pv).

aizzzz. mình toàn đọc chùa, hôm nay đóng góp một chút xíu nha.
cái bài vận tốc trung bình của 2 vòng chạy là 10km/h á. Công thức tính vận tốc trung bình đúng là Vtb=2S/(S/V1+S/V2) = 2V1*V2/V1+V2 = 9V2/(4,5 + V2) = 9 - [ 40,5/(4,5+V2)] < 9.
Do đó vận tốc trug binh luôn luôn bé thua 9. Các bạn giải vtb = 10 thì ra kết quả âm là đúng rùi. Câu trả lời là ko tồn tại V2

ban oi ban co the giai thich cho mjnh lam sao ra 9 - [ 40,5/(4,5+V2)] < 9 vay

Bạn trungkienqt gì ơi. Bạn có nhớ câu mà số cổ phiếu của phòng kinh doanh là số lớn nhất có 4 chữ số, tỷ lệ số cổ phiếu của những người còn lại so với cổ phiếu của an là số nhỏ nhất có 2 chữ số. an có số cổ phiếu nhỏ nhất phòng, hỏi an có nhiêu cổ phiếu?
câu này trong tờ đề kia đáp án là bao nhiêu vậy bạn.[/QU

cau nay tra loi sao vay cac ban

cam on ban manhtien0712 nhieu nhe.
Minh cung co cau chuyen muon chia se voi cac ban
minh phong van khu vuc 4, tai bàn 3: ma thay diem giam khao cho ngoại hình 1,5/3 va diem ung xu 2/3 ai cung dc vay het (tat ca cac ban vao phong van giong minh).
ma may ban khac co ban gan 10d nen thay cung buon buon, lo lo.
khong biet minh co may man khog day nua

Đỗ hay trượt - phỏng vấn xong là biết kết quả rồi. KV3,4 danh sách điểm vòng 2 xếp từ cao xuống thấp theo chi nhánh đăng ký( theo điểm vòng 1) lấy kết quả vòng 1 cộng với điểm phỏng vấn là ra kết quả trúng tuyến. Nếu bạn nào vòng 1 đứng đầu chi nhanh + khi phỏng vấn điểm IQ cao và lúc hỏi đơn giản => chắc chắn đỗ. Tôi đã đỗ khu vực 4

chúc mừng bạn nhé. ngưỡng mộ bạn quá đi. mà bạn ơi, bạn đỗ vị trí gì thế, chi nhánh nào zậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên