Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chắc là cn thi đóa, chứ giờ chưa có lịch thì mai thi thố kiểu gì, thôi các bác an tâm, còn hẳn 1 ngày để chuẩn bị nữa mừ :D

sao bạn biết là chỉ có 5 - 7' vậy..nhỡ đâu có nhiều bàn phỏng vấn thì sao nhỉ???

uhm có lẽ vậy. M chưa đi chỗ nào pv nhiều bàn nên k nghĩ ra hehe

---------- Post added 25-11-2011 at 08:32 PM ----------

Bây h mà vẫn chưa có lịch thì sáng mai bít làm thế nào nhỉ? hix KV1 pv cug khá đông m nghĩ sẽ chia ra 2 ngày thôi! Sáng mai dậy sớm gọi điện cũng không ăn thua vì đã đến h làm đâu huhu từ chỗ m ra đó xa lắm

uhm có lẽ vậy. M chưa đi chỗ nào pv nhiều bàn nên k nghĩ ra hehe

---------- Post added 25-11-2011 at 08:32 PM ----------

Bây h mà vẫn chưa có lịch thì sáng mai bít làm thế nào nhỉ? hix KV1 pv cug khá đông m nghĩ sẽ chia ra 2 ngày thôi! Sáng mai dậy sớm gọi điện cũng không ăn thua vì đã đến h làm đâu huhu từ chỗ m ra đó xa lắm
cậu ơi cậu có số phòng nhân sự ở đó không cậu cho mình với..thanks cậu nhiều

theo tớ được biết vào làm 1 bài test IQ sau đó 2 người phỏng vẫn 1 lượt. h vẫn chưa có lịch có khi 12h đêm mới có cũng nên

Chúc mùng các bạn tham gia thi tuyển được gọi vào PV vòng 2 chi nhánh Nghệ An: Cơ hội trúng tuyển của các bạn rất cao, trừ khi phần thể hiện của các bạn quá tệ. Tương tự các chi nhánh khác mà có tình hình như nghệ An thì độ may mắn cao lắm, có thể đỗ 100%

sao tổng chỉ tiêu tín dụng KV1 là 100 mà số người pv là 218 (trong đó có những khu vực ko lấy đủ người như Nghệ An) đáng lẽ phải 200 chứ

sao tổng chỉ tiêu tín dụng KV1 là 100 mà số người pv là 218 (trong đó có những khu vực ko lấy đủ người như Nghệ An) đáng lẽ phải 200 chứ

Tùy từng CN, như CN nội thành HN, chỉ tiêu là 16, nhưng gọi 39 người đi phỏng vấn đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette
Back
Bên trên