Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mai pv mà bây h còn ngồi đây để ngóng trông cái lịch thi :((

có phần thi IQ mình có cái đề 2009 mà toàn tiếng anh, năm 2010 thì thấy có 2 câu hỏi IQ mà tiếng việt, ko biết năm nay sao nhỉ, có bạn nào biết thông tin gì ko?

---------- Post added 25-11-2011 at 11:34 PM ----------

theo tớ được biết vào làm 1 bài test IQ sau đó 2 người phỏng vẫn 1 lượt. h vẫn chưa có lịch có khi 12h đêm mới có cũng nên

hic, bạn biết ôn luyện IQ này ở đâu trúng nhất ko

Có còn ai onl không ah? Nửa đêm lọ mọ lên web mà vẫn chẳng thấy cái lịch pv đâu :(( Agri ơi là Agri

có lịch pv r mọi người ơi. agri update vào lúc 1 h sáng. khiếp thật. như là đánh du kích

---------- Post added 26-11-2011 at 01:45 AM ----------

bác nào đi pv hôm 26/11 về thì chia sê cho anh em cái nhé ;)

Đã có danh sách thi, hức, tối qua 9h đã đi ngủ oài, may mà t pv vào sáng 27, ko thì toi, cả nhà vào xem đi, chúc các bạn pv ngày hôm nay tự tin và may mắn nhé!. CỐ LÊN :D

5h dậy, lọ mọ vào mạng thấy cái lịch pv mà hoảng ace ạ :(

Đã có danh sách thi phỏng vấn rồi. Các bạn hôm nay đi phỏng vấn về share câu hỏi cho bọn mình với nhé. Mình nghĩ là câu hỏi và câu IQ sẽ lặp lại thôi. Cảm ơn các bạn

Hum qua m lên mạng lúc 0:16 chờ đến o:30 đi ngủ ai ngờ Agri up lúc 0:58 :)) Vừa mới mò lên xem xếp theo tên nên m là ng gần cuối chiều mai cơ oa oa lại phải chờ mòn mỏi rồi! pv lun chiều nay có phải tốt k
Chúc các bạn pv hum nay trả lời bình tĩnh, tự tin nhé! Về nhớ share kn cho ace nha!

Không đỡ được Agri nhà mình. Sáng nay thi mà 1h mới up danh sách thi. May mà mình cũng xác định tên mình vần T thi cuối nên tối qua đi ngủ chứ không thức chờ. Sáng nay cả nhà ai thi ca sáng thì cố gắng bình tĩnh trả lời tốt nha, Có gì về chia sẻ cho a e với :D

hum nay có mem nào ko biết lịch thi ko ta?

---------- Post added 26-11-2011 at 08:06 AM ----------

pv tiếng anh hay tiếng vieẹtt các mem nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên