Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hum nay có mem nào ko biết lịch thi ko ta?

---------- Post added 26-11-2011 at 08:06 AM ----------

pv tiếng anh hay tiếng vieẹtt các mem nhỉ?

Nói tiếng mẹ đẻ thôi bạn ạ.
Đang thắc mắc là agri thi pv kiểu j nữa. Không thấy lịch cụ thể cho từng ứng viên. Toàn nói chung chung thôi :-s

Tớ nói ở trên rồi đấy. Chị gần nhà tớ năm ngoái thi nói là 1 bài test IQ nhỏ và hỏi 1 câu nghiệp vụ với 1 câu về xã hội

Tớ nói ở trên rồi đấy. Chị gần nhà tớ năm ngoái thi nói là 1 bài test IQ nhỏ và hỏi 1 câu nghiệp vụ với 1 câu về xã hội
uh thế năm ngoái chị bạn test IQ tiéng việt hay tiếng anh vậy.cái khoản tiếng anh này nản lắm.sáng t dậy lọ mọ định đi xem lịch hóa ra sáng mai mh mới thi

uh thế năm ngoái chị bạn test IQ tiéng việt hay tiếng anh vậy.cái khoản tiếng anh này nản lắm.sáng t dậy lọ mọ định đi xem lịch hóa ra sáng mai mh mới thi
IQ tiếng Việt bạn àh. Câu hỏi cũng đơn giản thôi. H này vẫn chưa thấy ai đi thi về nhỉ?

---------- Post added 26-11-2011 at 09:28 AM ----------

Ai đi PV sáng nay về có kinh nghiệm gì chia sẻ nhé. Chiều nay tớ PV rồi lo quá

Chưa bạn m vẫn đag vừa ngáp ngủ vừa chờ! Bạn ý bảo lúc thì thấy gọi 3 ng vào, lúc gọi 2 lúc thì gọi 1 nên m đoán sẽ có 3 bàn pv. Ai ra thì lại gọi ng vào. M tận mai cơ vẫn chờ mn về chia sẻ kn đây

Chưa bạn m vẫn đag vừa ngáp ngủ vừa chờ! Bạn ý bảo lúc thì thấy gọi 3 ng vào, lúc gọi 2 lúc thì gọi 1 nên m đoán sẽ có 3 bàn pv. Ai ra thì lại gọi ng vào. M tận mai cơ vẫn chờ mn về chia sẻ kn đây
Ừh. Hi vọng mấy người đi về trước có kinh nghiệm truyền đạt cho AE ( câu hỏi là gì, cách thức tiến hành PV). Mà kết quả PV có luôn hay khi nào mới có ấy nhỉ ?????

Ừh. Hi vọng mấy người đi về trước có kinh nghiệm truyền đạt cho AE ( câu hỏi là gì, cách thức tiến hành PV). Mà kết quả PV có luôn hay khi nào mới có ấy nhỉ ?????
Mình nghĩ KQ phải vài ngày sau mới công bố, vì chả lẽ vượt vài trăm km đi pv lại nhận được tin mình out liền sau, tâm trí đâu nữa mà ra về :D:D:D

IQ tiếng Việt bạn àh. Câu hỏi cũng đơn giản thôi. H này vẫn chưa thấy ai đi thi về nhỉ?

---------- Post added 26-11-2011 at 09:28 AM ----------

Ai đi PV sáng nay về có kinh nghiệm gì chia sẻ nhé. Chiều nay tớ PV rồi lo quá
Bạn này ở Nghệ An đúng k? T cũng là ngừoi Nghệ An nhưng t đăng ký nội thành :). Chúc dân mình thi tốt :))
T nghe nói là có 4 bàn phỏng vấn.
Hồi hộp suốt từ sáng tới h :( Run quá đi :((

Mình thi đầu tiên nè, đã về được 2 tiếng rồi, ra ngoài mới thấy run :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất