Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mỗi đề iq có 2 câu và thời gian bao lâu hả bạn ?

---------- Post added 26-11-2011 at 12:15 PM ----------

mình thấy bên webkinhte có bác post bài này , mọi người giải thử :
Có 1 con báo và 1 con sư tử chạy thi với nhau trên 1 quãng đường AB dài 200m. 2 con giao hẹn chạy thi làm 4 lần (4 laps). Đoạn đường mỗi lần là từ A đến B rồi B về A. Sư tử mỗi giây nhảy đc 2 bước, mỗi bước dài 3m. Con báo mỗi giây nhảy 3 bước, mỗi bước dài 2m. Theo các bạn, con nào về đích trước và trước nhiu giây ?

Hepp my

:pTôi thi kế toán. chiều mai mới thi . thấy cách thi này mới quá giờ đang zun... ko biết mai mình thi thế nào. bạn nào đã thi rùi thì boss bài lên cho mình tham khảo với nha. cảm ơn nhiêu...

T cũng thi CN Nghệ An nhưng sáng mai mới pv, hihi. Tự tin lên, hi vọng 2 đứa sau này sẽ là đồng nghiệp dưới mái nhà Agribank :D

Đã bạn nào pv về chưa. Cho mình hỏi các cô chú ấy có yêu cầu xem giấy biên nhận k? mình lo quá. hum đi thi về cứ đinh ninh là cất gọn đâu vào đấy, ai dè hôm nay tìm đến lại chả thấy đâu nữa, chít vì cái tội cẩu thả, huhuuuu

mấy bạn biết ôn IQ này ở đâu ko? chỉ cho mình với. thanks các bạn nhìu nhìu.hic, lo cái vụ IQ này quá

đã có ai đi thi về chưa? pv tốt ko các bạn?

---------- Post added 26-11-2011 at 07:26 PM ----------

Tớ thi chi nhánh Nghệ An. Tín dụng. h chuẩn bị đi thi thôi :D. Lo lắng từ sáng tới h. h quyết định không lo lắng nữa. gặp đâu tính đó. IQ mà chỉ 2 câu thế thì đơn giản rùi :D
hihi. t cũng ở nghệ an này. hehe. ko biết mai thế nào?

---------- Post added 26-11-2011 at 07:53 PM ----------

mọi người ko ai ol vậy!!! pv họ hỏi những j thế?hồi hộp quá!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên