Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Chắc thứ 4 mới có kết quả rồi. Tín dụng khu vực 1 thi hơn nghìn người như vậy không biết mình có kết quả gì không? Hu hu
thôgn tin thứ 4 mới biết ở đâu đấy=((, đừng dọa tớ, tớ sắp tiến hóa thành hươu cao cổ rồi đây này
Thề với các ấy, hôm nọ t6 tớ được 1 sếp của Agri gọi điện hỏi xem số bao danh bao nhiêu mà cũng hóng dài hết cả cổ ra huống chi là các ấy!tất nhiên là tớ cũng thuộc trường hợp cũng hùng hục ôn thi như mọi người, đi thi cũng k được ném đề, cũng k biết tới chuyện nhờ bác google!( phải nói trước k có lại sợ bị ném đá).Run rủi chỉ vì t là cháu sếp!Hu3!Cổ cũng dài hết cả ra rồi đây!
bạn hà ơi, thế con em nội bộ cũng chưa đc biết kết quả cơ à, tớ tưởng hôm nay public thì nội bộ phải biết hết rồi chứ, bạn vào chi nhánh nào thế

Có điểm thì cũng phải chờ các sếp sắp xếp cho con cháu xong đâu đấy, xem dư chỗ nào mới đến các bạn tự lực cánh sinh mà làm bài tốt ấy mà. Mọi người đừng cuống, ko nay thì mai, ko mai thì kia...
Tự dưng mình nhớ ra, cái tờ bài làm nghiệp vụ của Agri rất quái, tên và số báo danh ghi trên 1 tờ khác rùi dùng dập ghim đính kèm vào tờ bài làm. Thế ng ta gỡ ra ghim vào bài khác thì có trời mà biết, lại cùng 1 màu mực.
hôm đi thi Agri, mình để tiền và điện thoại trong túi(bây giờ thấy ngu rồi), thi nghiệp vụ xong cầm túi ra, tiền mất tiêu, chắc đt ghẻ lên còn. Sao có những người đi thi mà vẫn tranh thủ được nhỉ??

Mình ở Kv2, Agri cũng vừa đt hỏi xem mình quê quán ở đâu. Ko gọi sdt của mình mà điện cho ba mình mới kỳ. Hic. Lo quá, ko bik sao nhỉ!

Có điểm thì cũng phải chờ các sếp sắp xếp cho con cháu xong đâu đấy, xem dư chỗ nào mới đến các bạn tự lực cánh sinh mà làm bài tốt ấy mà. Mọi người đừng cuống, ko nay thì mai, ko mai thì kia...
Tự dưng mình nhớ ra, cái tờ bài làm nghiệp vụ của Agri rất quái, tên và số báo danh ghi trên 1 tờ khác rùi dùng dập ghim đính kèm vào tờ bài làm. Thế ng ta gỡ ra ghim vào bài khác thì có trời mà biết, lại cùng 1 màu mực.
hôm đi thi Agri, mình để tiền và điện thoại trong túi(bây giờ thấy ngu rồi), thi nghiệp vụ xong cầm túi ra, tiền mất tiêu, chắc đt ghẻ lên còn. Sao có những người đi thi mà vẫn tranh thủ được nhỉ??
hix, chia sẻ với bạn. tớ đồng ý vs bạn ko nay thì mai, ko mai thì kia, công việc là cả đời ko sao pải lo lắng
thi nông nghiệp hi vọng nhỏ nhoi nhất nhưng có 1% cug là hi vọng mà.
hum đó tớ cũng để hết đt, tiền bạc ở túi, sau ko biết ngĩ sao lại xuống lấy tiền cất ,may sao cả 2 cái dt ko bị sờ vào.Đến chiều khôn hơn, ko để gì ở lại :)

Người thì nói điểm lấy từ trên xuống theo tất cả mọi người đi thi. Người thì nói là lấy từ trên xuống theo khu vực ĐK —> không biết đường nào mà lần :(

mình ko đồng tình với ý kiến bạn này đâu nhé! bạn bỏ cái suy nghĩ là các con của các sếp đc sắp xếp trước đi nhé! Đây...mình con sếp này, mình rớt rồi này. Từ giờ là NHNo cực kỳ gắt gao, ko dễ gì mà vào đc đâu

---------- Post added 21-11-2011 at 04:46 PM ----------

nên các bạn nào mà làm bài tốt thì cứ yên tâm nhé! đừng wa' lo lắng nhé

mình ko đồng tình với ý kiến bạn này đâu nhé! bạn bỏ cái suy nghĩ là các con của các sếp đc sắp xếp trước đi nhé! Đây...mình con sếp này, mình rớt rồi này. Từ giờ là NHNo cực kỳ gắt gao, ko dễ gì mà vào đc đâu

bạn biết kêt quả rồi hay sao mà biêt đỗ trượt vậy, bao nhiêu điểm thì mới đc vô vòng trong hả bạn, chắc hôm nay ko có thông báo rồi, hết giờ rồi mà, mất công cứ ngóng suốt từ sáng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên