Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Vui qua cả nhà ơi.
Chiều nay AGB Khu vực 1 gọi điện báo đi phỏng vấn rùi.
Chúc cả nhà may mắn. Hi vọng gặp lại cả nhà trong buổi phỏng vấn.
Bạn song ngư đk khu tỉnh/tp nào ở KV1 thế? Hic bạn được gọi phỏng vấn vào bao h? Ở HN ah?
Web mình 2 bạn được gọi đi pv rùi. Hic Không bít ng ta còn gọi típ không? chẳng nghẽ web mình có 2 bạn thui ah?

Bạn song ngư đk khu tỉnh/tp nào ở KV1 thế? Hic bạn được gọi phỏng vấn vào bao h? Ở HN ah?
Web mình 2 bạn được gọi đi pv rùi. Hic Không bít ng ta còn gọi típ không? chẳng nghẽ web mình có 2 bạn thui ah?
ui sao tren web của agri không thấy nói gì là răng he`

Mới chiều nay mình được Agri kiu đi phỏng vấn nek, cuối cùng cũng ko uổng công ngày đêm dùi mài kinh sử....
Mình ko phải COCC j hết! Các bạn cứ hy vọng đi hen!

Chúc mừng bạn nhé, bạn nói rõ thêm bạn ở đăng ký ở khu vực nào, vị trí nào được không?

h này mà còn gọi điện được thì mình cũng gọi hỏi tuyển dụng luôn!Híc!Có bác nào có sdt tuyển dụng của Agri k, đề phòng mai mà chưa có danh sách thì iem gọi điện hỏi luôn cho xong!

KV2 thế nào nhỉ, có bạn nào ở Quảng Nam ko? mình chờ đợi mỏi mệt lắm rồi. mai lại khăn gói vào SG.

Huyenkate ở tỉnh nào thế? mà thi hết rồi mà, ko cần thi chả lẽ chỉ tiêu ngoài hả bạn?

uh.tớ ở tỉnh hòa bình.uh chỉ tiêu ngoài chỉ cần phỏng vấn thui nhưng đi các huyện xa công tác ít nhất 5 năm rồi muốn đi đâu mới đc đi( nếu xin đc). hic

Có bác nào thi KV3 ko vậy? có thông tin gì chưa các bác ơi, em sốt ruột quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên