Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Lúc nộp thì tất cả bọn tớ đều ghi "Chi nhánh Hà Tây" thui. Bây h có 5 chỉ tiêu ( 2 td, 3kt) phân cho 5 huyện. L1 m đk vào huyện Thạch Thất nhưng ở đó chỉ lấy td ( trong khi m thi kt) cho nên phải đk lại. Ban đầu NH này chưa thông báo chỉ tiêu rõ ràng nên mới mất công vậy đó! H là 9h30 mà vẫn chưa có tin tức j vậy :((

Sao chỗ bà buồn cười nhỉ :P chỗ t là chỉ đăng ký "chi nhánh NHNo Hưng Yên (thành phố, huyện)" chứ ko đăng ký rõ huyện nào trước đâu :-ss

thứ 6 tuần vừa rồi có chị ở ngân hàng Agribank gọi điện cho mình để xác nhận lại xem số năm công tác của bố mình là bao lâu. ko biết thế là thế nào nhỉ? đến hôm nay vẫn chưa có kết quả.nóng ruột quá !

papya học trường nào vậy? nhìn avatar trông quen quen!

tớ học thương mại, hay là humm đi thi bạn gặp tớ ^^ avt xõa xượi thế mà cũng quen hử. sốt ruột thế chứ
mặc dù biết là chả có cái tia hi vọng le lói nào nhưng sao vẫn hoài mộng mơ ấy ạ
hi vọng forum mình có nhiều bạn đc phỏng vấn nhe

Chờ roài cổ cả buổi sáng mà mãi chẳng thấy cái tin gì mới cả. Sốt hết cả ruột gan

Mặc dù là mình cũng không hi vọng gì nhiều nhưng k hiểu thế nào mà suốt từ sáng đến h cứ 10p lại vào web 1 lần :((.
Tối ngủ lại còn mơ nữa chứ :))

Vẫn chưa có kết quả. Hum đi thi pà chị coi thi bảo trong vòng 10 ngày sẽ đăng kết quả lên trên web của NH. Hơn 10 ngày rồi. Chờ dài cả cổ! :(

Chắc thứ 4 mới có kết quả rồi. Tín dụng khu vực 1 thi hơn nghìn người như vậy không biết mình có kết quả gì không? Hu hu

sao chưa thấy động tĩnh gì cả[FLASH][/FLASH] hay là im hơi lặng tiếng lun rùi :D

Thề với các ấy, hôm nọ t6 tớ được 1 sếp của Agri gọi điện hỏi xem số bao danh bao nhiêu mà cũng hóng dài hết cả cổ ra huống chi là các ấy!tất nhiên là tớ cũng thuộc trường hợp cũng hùng hục ôn thi như mọi người, đi thi cũng k được ném đề, cũng k biết tới chuyện nhờ bác google!( phải nói trước k có lại sợ bị ném đá).Run rủi chỉ vì t là cháu sếp!Hu3!Cổ cũng dài hết cả ra rồi đây!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên