Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mấy bạn biết khi nào có kết quả để đi phỏng vấn không? mình lên mạng xem hay ngân hàng sẽ thông báo cho mình biết

Theo Thông báo tuyển dụng thì Hội đồng tuyển dụng NHNo&PTNT Việt Nam sẽ thông báo danh sách, thời gian thi tuyển, thông tin ứng viên đạt vòng 1, vòng 2, kết quả trúng tuyển trên hệ thống website của Agribank tại địa chỉ: www.agribank.com.vn (không liên lạc qua điện thoại).
Vậy nên các bạn chú ý theo dõi trên website nhé, ai thấy có thông tin j mới thì hô lên cho ACE bít nhé!

---------- Post added 16-11-2011 at 11:29 AM ----------

Hôm thi ở KV1 thì có nghe bảo NH cố gắng 30/11 là xong xuôi và gọi đi làm.

nhưg không bít thi vòng 2 sẽ phỏng vấn gì nhỉ, gồm nhưg nội dung gì và hình thức cho điểm ntn nữa, mình thì không hi vọng gì nhưg vẫn tò mò he he

Nếu như bạn j ở trên nói thì tầm 1 week nữa là có kết quả rồi.
lậy trời cho mình lọt vào vòng trong để tiếp tục đc lo phỏng vấn. Hope hope hope

Mình cũng vậy. biết không vào được nhưng vẫn mong kết quả quá ! Chúc mọi người may mắn.

Bạn m vừa được gọi hỏi e đăng ký vào huyện nào kìa! ( Ban đầu bạn ý đk Chi nhánh Hà Tây ) nhưng k nói là trúng tuyển hay j cả. ACE ơi có ai được gọi chưa? Chờ sốt hết cả ruột. Ai dc gọi báo phỏng vấn thì báo cho ace 1 câu để m đỡ phải dài cổ nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên