Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

may ngay rui wed agribank van im hoi lặng tiếng. chắc im lặng để chờ đợi phút giây náo nhiệt...hay giật mình

Có khi nào mình may mắn được vào vòng 2 không nhỉ :D ? Ngay sau hôm đi thi về số báo danh mình về đề —> Điềm lành chăng >:)>:)

Chắc thứ 2 này là có danh sách thôi. Mình ko hy vọng j vì cn mình đki toàn các bác đc cộng 3 điểm liền, mà mấy b ý còn dùng điện thoại google đc nữa chứ. Chỉ tò mò xem liệu mấy bác ý có đc đi Pv hay ko:))

mình cũng thấy bất công, hôm đấy mình cũng lôi điện thoại ra tra google suốt...nhưng mỗi tội ko có sóng nên câu 3 mình mới toi...thấy các bạn ý tra google. làm câu 3 ngon lành cành đào

ủa??? KV nào mà duoc dùng dt lun dậy ban?? mình thi KV3, ngta con ko cho để điện thoại trong người, bắt để điện thoại trong túi xách, ma túi xách phải để lên bục chỗ giám thị kìa! :(

ủa??? KV nào mà duoc dùng dt lun dậy ban?? mình thi KV3, ngta con ko cho để điện thoại trong người, bắt để điện thoại trong túi xách, ma túi xách phải để lên bục chỗ giám thị kìa! :(
Khu vực 1 bạn ạ. Hôm ý cũng yêu cầu phải để điện thoại trong túi xách, túi xách phải để trên chỗ giám thị. Mình thì nghiêm túc thực hiện, nhưng rất rất nhiều người ko thực hiện, hiên ngang ngồi google, chả hiểu giám thị để làm gì. KV 1 mình thấy vẫn có dùng điện thoại, có người đc đưa đáp án vào, làm bài tập thể.

sao bạn ngây thơ vậy, làm j có ai cho dùng...cũng bắt mang lên phía trên, để trông túi, bla bla bla
nhưng mà thời cơ đến thì cứ bằng mọi thủ đoạn mà làm bài cho tốt thôi

21 là công bố kêt quả nhé

Bạn m vừa được gọi hỏi e đăng ký vào huyện nào kìa! ( Ban đầu bạn ý đk Chi nhánh Hà Tây ) nhưng k nói là trúng tuyển hay j cả. ACE ơi có ai được gọi chưa? Chờ sốt hết cả ruột. Ai dc gọi báo phỏng vấn thì báo cho ace 1 câu để m đỡ phải dài cổ nhé!
ôi, lại bắt đầu camerun rồi đây. hùi hụp, hùi hụp.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên