Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

bạn ơi tớ vừa đến CN ở quê tớ rồi..các cô nói " gọi chúng mày đến đóng dấu cho yên tâm, nhỡ ko được thi thì chết"...yêu vì cái thiện chí đó thật..nhưng mà cháu lăn lội từ HN về nhà..từ nhà ra CN...rồi lại chuẩn bị HN tiến...chắc các bạn cứ yên tâm thôi!

Uh, rốt cục là tớ lại lóc cóc ra CN để lấy dấu, thôi thì cho nó yên tâm!

---------- Post added 04-11-2011 at 09:03 AM ----------

Thì đấy thì 1 buổi có phải nhanh k họ cug đỡ mất thời gian mà! HVNH thì gần nhà t hơn nhưng mà dc ra TT HNQG cũng thấy thích :d Bạn đã quyết định chọn bank nào chưa? Có lẽ m thi Agri vì chưa ôn j VCB cả

Cơ hội dành cho mình ở cả 2 NH này đều như nhau cả thôi, vẫn chưa biết quyết định chọn bên nào, có vẻ nghiêng về VCB.

---------- Post added 04-11-2011 at 09:05 AM ----------

chỉ mới có lich của kv 1 ớ hà nội thui ah

Khu vực 1 thi trước nên có lịch trước, các khu vực khác thi sau chắc dần dần sẽ có lịch cụ thể cả thôi.

ai bảo là năm ngoái thi thực hành đây????

---------- Post added 04-11-2011 at 09:09 AM ----------

mình cũng chưa bao h bước chân vào hội nghị quốc gia
tình hình là năm nay nông nghiệp làm ăn hẳn hoi đấy các bạn ạ, ko có tiêu cực ở vòng thi viết đâu
các bạn gắng làm bài tốt nhé
thui cứ đi thi cho biết trung tâm hội nghị quốc gia nó như thế nào, he he

bạn Blueclould ơi, VCB SGD báo thi à, mình cũng nộp hồ sơ đợt đó, chả thấy gọi zì cả, chắc bị loại vòng hồ sơ rồi hả bạn..làm mình ngóng tin mãi...

Có bạn nào thi vào vị trí Tin học ở KV TpHCM ko? Cùng trao đổi để chuẩn bị sẵn kiến thức nhe!

Ngày 6/11 ngày KV 1 thi, các bạn thi vào vị trí Tin học cho mọi người trong Nam kinh nghiệm và đề tham khảo với nhé.

Tình hình là các bác kv1 đang ráo riết cho ngày thi sắp tới òi. E xin phép đại diện cho kv3 chúc các bác " thượng lộ bình an " nha. Các bác thi xong phải bình tĩnh, trấn an, cố gắng nhớ đề để post lên cho chúng e trong nỳ tham khảo với. Còn bạn nào kv3 giống mình thì vào hội nghị bàn tròn nha. Mình thi bên Tín dụng, có bạn nào kinh nghiệm đầy mình chỉ giáo với, e mới ra trường nên " lơ tơ mơ, lờ tờ mờ" quá. hix hix

Mình thi tín dụng được xếp vào ngồi tại khu 10, có bạn nào cũng khu với mình không???

người ta nhận hồ sơ thì chắc sẽ đc kêu đi thi phải ko pà con, mình nộp khu vực 2, vẫn chưa có ds thi nữa. Mình học trường công lập, chính quy nhưng bằng TBK thui. Ko bít có đc kiu đi thi ko nữa. Lo quá.

bạn Blueclould ơi, VCB SGD báo thi à, mình cũng nộp hồ sơ đợt đó, chả thấy gọi zì cả, chắc bị loại vòng hồ sơ rồi hả bạn..làm mình ngóng tin mãi...

VCB SGD thi cùng ngày với Agribank bạn ah, như bạn cũng đỡ, như tớ đc cả 2 bên cùng gọi mà chưa bít chọn bên nào đây.

---------- Post added 04-11-2011 at 11:26 AM ----------

Mình thi tín dụng được xếp vào ngồi tại khu 10, có bạn nào cũng khu với mình không???

Mình cũng thi Tín dụng, khu 7.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back