Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình cũng mói ra trường nè pạn, thi tín dung o KV 3 nè pạn, đợt này chắc là cuoi ngua xem hoa qué! chuc các pan kv1 thi tot nhe

Có bạn nào thi kế toán k zậy? (kv1 - cn ở quê thui) . Hình thức thi ntn nhỉ, có bạn nào có tài liệu share cả nhà tham khảo nhé!

E cũng mới nộp thi tín dụng nè. Mà thi kv2 , hic. Bên kv1 thi trước nên các ace nhớ đề rùi lên share cho ace khác tham khảo với nhé. Tks so much !!!

---------- Post added 05-11-2011 at 09:22 AM ----------

Hi, mình chỉ tham khảo đc đề thi của các mem ub post lên vào mấy bữa trước nhưng đề này hình như đc thi vào năm 2008 lận, nếu bạn muốn tham khảo thêm thì vào giangblog.com nhe, trong đó có nhiều lắm. Thân,

Hi, cảm ơn bạn nhiều nhé. Mà bạn thi KV1 ah, nếu thi kế toán thì thi xong lên chia sẻ tí về đề thi nha bạn. Mình nghĩ chia thi từng KV thì sẽ k giống nhau lắm, nhưng dù sao cũng lườn đc độ khó của năm nay ^^. Với cả tin nữa chứ, hic

---------- Post added 05-11-2011 at 09:26 AM ----------

uh bạn nào thi kế toán 6-11, mình cũng thi nè, sáng thi nghiệp vụ? chiều thi tin...

Bạn thi kv1 ah, mình cũng thi kế toán mà kv2, thi sau bạn ^^. Thi xong thì lên share ít thông tin về đề thi bạn nhé . Nếu đc thì pm mình qua nick Sacmau_ti_gon để cùng trao đổi kinh nghiệm nhé @@

---------- Post added 05-11-2011 at 09:32 AM ----------

người ta nhận hồ sơ thì chắc sẽ đc kêu đi thi phải ko pà con, mình nộp khu vực 2, vẫn chưa có ds thi nữa. Mình học trường công lập, chính quy nhưng bằng TBK thui. Ko bít có đc kiu đi thi ko nữa. Lo quá.

Có ds rồi đó bạn, mình nghĩ người k xem từng hồ sơ đc đâu, ngươi ta đã nhận hồ sơ thì cho thi chứ. Mà bạn thi chi nhánh nào thế hả?

t cũng đi thi hôm 6/11 kế toán agri , tưởng chỉ thi chuyên ngành sáng thui chứ, chiều cũng phải thi nữa ah?

Hi mọi người, hôm qua mình vừa liên lạc với nhỏ bạn hiện đang làm giao dịch viên tại Agri SG, thi tuyển năm ngoái, có 1 số vấn đề cần chia sẻ như sau:
- Nó bảo khi thi đầu vào là tín dụng nhưng khi nhận vô lại làm kế toán và cũng nhờ quen biết mới qua đc (cầu trời năm nay k phải vậy).
- Cả đề tín dụng lẫn kế toán đều có yếu tố thực, có nghĩa bạn nào đã đi làm rồi sẽ dễ hiểu đề hơn.
- Đề thi tin tập trung vào những dạng cho về các tổ hợp phím tắt và các hàm của excel. Trắc nghiệm hoàn toàn và tương đối khó >.<(hình như là 30 câu làm trong 60ph)
- Có khả năng các bạn nhận vào sẽ k đc làm đúng ngành mình chọn hoặc k đúng chi nhánh đã apply (cơ chế này mình cũng k hiểu cho lắm)
Nhưng dù sao các bạn cũng cố gắng chuẩn bị bài cho tốt, mình đã định gọi hỏi từ mấy ngày trước nhưng do bạn mình đã đổi số phone, phải tìm tận đến nhà để hỏi dẫn đến sự chậm trễ về thông tin. Mong các bạn thông cảm.
Chúc toàn thể uber ngày mai thi tốt nhé! Go fighting!

có bạn nào mai thi TTQT như mình không? Mình nghe nói nếu thi qua vòng 1 thì mới thi tiếp tiếng anh, có bạn nào biết thông tin gì không?
Năm nay nghe nói Agribank bớt tiêu cực rồi, phần thi viết là nghiêm túc, chỉ có phỏng vấn thì không biết thế nào thôi.
Chúc các bạn KV1 ngày mai thi làm bài tốt nhé! (mình cũng chưa đến tthnqg bao giờ, mai có cơ hội rùi :))

---------- Post added 05-11-2011 at 03:35 PM ----------

mình được biết thì như những năm trước NHNo thi tin học trắc nghiệm trên giấy, 50 câu 60 phút, chia 2 phần words và windows- exel- pp. Đề hỏi nhiều về phím tắt và các câu lệnh.
các bác có biết NN thi tin học là thi kiểu j ko? thi trên máy hay là lý thuyết và thi nội dung là gì? mong các bác cho em biết với

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Trước tiên bạn sửa lại cái tiêu đề đi NHNo chứ không phải NHNNo

ngày mai Khu vực 1 bat dau thi AGRIBANK, xin hoi Trong tat ca cac bạn có ai ngày mai tham gia thi hok, neu co thi có ai thi kế toán hok, mai cho minh cấu trúc đề thi với, 12/11 này mình thi mà hok bít cấu trúc dề thi như thế nao,nếu bạn nào có thi xin cho minh bít với. minh cảm tạ nhiều nhiều, co gi xin lien hệ với mình theo sdt 016 75 363738

---------- Post added 05-11-2011 at 09:30 PM ----------

ngày mai Khu vực 1 bat dau thi AGRIBANK, chuc ba con KV1 thi tốt nhen, ;àm bài hiệu quả, thành công, xin hoi Trong tat ca cac bạn trên Ubank có ai ngày mai tham gia thi kế toán hok, neu co thi thì khi thi xong mai cho minh bít cấu trúc đề thi với, 12/11 này mình thi mà hok bít cấu trúc dề thi như thế nao,nếu bạn nào có thi xin cho minh bít với. minh cảm tạ nhiều nhiều, co gi xin lien hệ với mình theo sdt 016 75 363738 cua minh nhen. thank cac ban nhieu nhieu

---------- Post added 05-11-2011 at 09:36 PM ----------

mình cũng mói ra trường nè pạn, thi tín dung o KV 3 nè pạn, đợt này chắc là cuoi ngua xem hoa qué! chuc các pan kv1 thi tot nhe

hi ban thi tin dung a, chac may man nhen, co len, minh nghe noi tin dung cung hok kho lam dau, co len

Tới h này chắc các bác ở KV1 thi xong chuyên môn rồi. Sao chưa thấy ai lên chia sẻ gì nhỉ, chắc chuẩn bị cho môn thi tin học buổi chiều ^^ Chúc anh chị e thi tốt nhá @@

chúc anh chi em kv1 hnay thi tốt, tối lên chia sẻ đề cho anh em còn lại biết với nha, mong ngóng từng giờ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên