Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Khó nhỉ, cũng ko bít thế nào. Nh mà nộp ở HN thì chắc đóng dấu hết. Cái này phải hỏi lại chi nhánh xem. Ko nhỡ bắt buộc có dấu thì đến hôm thi lại...Vì t nghĩ có mỗi cái dấu là khẳng định mình ở chi nhánh nào mà. Hihi
Uầy, CN tớ nộp ko có đóng dấu j cả, có mỗi Giấy biên nhận hồ sơ trắng trơn (chỉ có chữ ký của 2 bên giao - nhận thôi), mà cũng ko thấy gọi đến đóng dấu chi cả, vậy có đc đi thi ko vậy trời?

---------- Post added 03-11-2011 at 11:49 AM ----------

Thi thế thì t cũng tèo mất. :( lâu chả động mà thực hành thì....hic
tin học có thi thực hành không các bạn nhỉ. mình nghe nói thi viết trắc nghiệm 30 câu 30 phút xong rồi đến phần thi thực hành
không biết có đúng nữa không ai biết thì chia sẻ cho mọi người với nhé. thank all=))

tất cả các chi nhánh đều đóng dấu khi thu hồ sơ b à. Chắc chi nhánh b làm sai nên giờ phải đóng :) vì đi thi phải mang tờ biên nhận có đóng dấu mà.
ùa...thanks ngochuyen! hức...đi thi niềm tin thì nhiều, hi vọng thì ít...lại lượn từ HN về quê vậy!

---------- Post added 03-11-2011 at 12:15 PM ----------

Uầy, CN tớ nộp ko có đóng dấu j cả, có mỗi Giấy biên nhận hồ sơ trắng trơn (chỉ có chữ ký của 2 bên giao - nhận thôi), mà cũng ko thấy gọi đến đóng dấu chi cả, vậy có đc đi thi ko vậy trời?
tớ hỏi đi hỏi lại CN tớ rồi...họ nói bắt buộc phải về đóng dấu, không thì ko được thi!

tớ nghĩ chả có thực hành đâu. hơn nghìn ngừoi đi thi vào cùng 1 giò thế...thực hành lấy đâu ra mà lắm máy thế, trắc nghiệm trên giấy giống năm ngoái thôi
nhưng mà khổ cái,, tick sai lại bị trừ điểm
nghiệp vụ còn chưa ôn j đây...haizzz
nản

Tớ gọi điện theo sdt thông báo: 043.831.3725 thì người ta bảo là ko cần dấu vẫn đc thi. Có bạn nào gọi điện vào sdt này hỏi giúp tớ lần nữa xem, liệu Giấy biên nhận hồ sơ ko có dấu của CN thì có đc đi thi thật ko? Vẫn cứ thấy ko yên tâm sao đó!

không biết tình hình thi môn tin học thế nào, hy vọng không phải thực hành cho nhanh. Thi nghiệp vụ thì đề rộng quá, chẳng biết chỗ nào mà học.

---------- Post added 03-11-2011 at 03:16 PM ----------

tớ nghĩ chả có thực hành đâu. hơn nghìn ngừoi đi thi vào cùng 1 giò thế...thực hành lấy đâu ra mà lắm máy thế, trắc nghiệm trên giấy giống năm ngoái thôi
nhưng mà khổ cái,, tick sai lại bị trừ điểm
nghiệp vụ còn chưa ôn j đây...haizzz
nản
tích sai mà bị trừ điểm chắc mình bị trừ hết điểm rùi, hu hu

:-o thi tin mà tích sai còn bị trừ điểm thì đau đầu rồi. Mà tỉ lệ chọi là 1/10. Còn hơn cả thi ĐH. có nên đi thi nữa hay ko đây :(

ở trung tâm hội nghị quốc gia cũng lắm máy tính để thực hành thế vậy sao ? :(

ở trung tâm hội nghị quốc gia cũng lắm máy tính để thực hành thế vậy sao ? :(
Theo mình thì Tin học chắc chỉ thi trắc nghiệm trên giấy thôi. Vì đâu chỉ có Tín dụng thi tin học. Còn kế toán, kiểm toán, luật.... Tổng cộng tất cả cũng trên dưới 2.000 người. Làm sao mà quản được hết nếu thi trên máy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên