Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

ối..chi nhánh ở quê vừa gọi mình đem giấy biên nhận hồ sơ về đóng dấu mới được thi... Chỗ các bạn có vậy ko???(giờ lại đang HN chứ!)

tớ cũng thi ở trung tâm hội nghị quoccs gia

---------- Post added 03-11-2011 at 09:11 AM ----------

bạn nhìn phía dưới cùng có các ô ghi tất cả đso

---------- Post added 03-11-2011 at 09:12 AM ----------

tớ này, ra trường 2 năm rồi giờ có nhớ nữa đâu

uh bạn nào thi kế toán 6-11, mình cũng thi nè, sáng thi nghiệp vụ? chiều thi tin...

hic..mấy ngày nữa là thi rồi mà vẫn chưa ôn được gì mấy...đợt này thi nhiều thế nhỉ?ko biết thế nào nữa

tất cả các chi nhánh đều đóng dấu khi thu hồ sơ b à. Chắc chi nhánh b làm sai nên giờ phải đóng :) vì đi thi phải mang tờ biên nhận có đóng dấu mà.
ối..chi nhánh ở quê vừa gọi mình đem giấy biên nhận hồ sơ về đóng dấu mới được thi... Chỗ các bạn có vậy ko???(giờ lại đang HN chứ!)

tất cả các chi nhánh đều đóng dấu khi thu hồ sơ b à. Chắc chi nhánh b làm sai nên giờ phải đóng :) vì đi thi phải mang tờ biên nhận có đóng dấu mà.

Uầy, CN tớ nộp ko có đóng dấu j cả, có mỗi Giấy biên nhận hồ sơ trắng trơn (chỉ có chữ ký của 2 bên giao - nhận thôi), mà cũng ko thấy gọi đến đóng dấu chi cả, vậy có đc đi thi ko vậy trời?

tớ cũng thi ở trung tâm hội nghị quoccs gia

---------- Post added 03-11-2011 at 09:11 AM ----------

bạn nhìn phía dưới cùng có các ô ghi tất cả đso

---------- Post added 03-11-2011 at 09:12 AM ----------

tớ này, ra trường 2 năm rồi giờ có nhớ nữa đâu
tớ cũng vậy nè,còn nhớ gì nữa đâu.nản ghê cơ.chả biết thi thố thế nào.thế này thì bằng thi đại học nhỉ

Uầy, CN tớ nộp ko có đóng dấu j cả, có mỗi Giấy biên nhận hồ sơ trắng trơn (chỉ có chữ ký của 2 bên giao - nhận thôi), mà cũng ko thấy gọi đến đóng dấu chi cả, vậy có đc đi thi ko vậy trời?
* Khi đi thi, người dự tuyển phải mang đủ 02 loại giấy tờ:
- Giấy chứng minh nhân dân (hoặc giấy tờ tùy thân hợp pháp).
- Giấy Biên nhận Hồ sơ (bản chính).
Nếu thiếu 1 trong 2 loại giấy tờ trên người dự tuyển không được tham dự thi.

>>>>> Các bạn cố gắng chuẩn bị đầy đủ trước khi đi thi <<<<<

tin học có thi thực hành không các bạn nhỉ. mình nghe nói thi viết trắc nghiệm 30 câu 30 phút xong rồi đến phần thi thực hành
không biết có đúng nữa không ai biết thì chia sẻ cho mọi người với nhé. thank all=))

* Khi đi thi, người dự tuyển phải mang đủ 02 loại giấy tờ:
- Giấy chứng minh nhân dân (hoặc giấy tờ tùy thân hợp pháp).
- Giấy Biên nhận Hồ sơ (bản chính).
Nếu thiếu 1 trong 2 loại giấy tờ trên người dự tuyển không được tham dự thi.

>>>>> Các bạn cố gắng chuẩn bị đầy đủ trước khi đi thi <<<<<

Tớ thì có đầy đủ 2 loại giấy tờ trên rồi, nhưng mà Giấy Biên nhận Hồ sơ (bản chính) của tớ ko có dấu của CN, thì ko bít là như thế nào, có phải quay lại CN để xin dấu ko?

---------- Post added 03-11-2011 at 11:29 AM ----------

tin học có thi thực hành không các bạn nhỉ. mình nghe nói thi viết trắc nghiệm 30 câu 30 phút xong rồi đến phần thi thực hành
không biết có đúng nữa không ai biết thì chia sẻ cho mọi người với nhé. thank all=))

Bạn chinhdai cũng nộp VCB SGD nè, có đc gọi đi thi ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên