VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

mình cũng nộp qua email nè, nhưng k thấy có mail trả lời tự động nên hơi lo. C có thấy mail trả lời tự động của vietin k?
Bắt buộc phải nộp trực tuyến đó b. mình nhận được mail của vietin với nội dung: họ chỉ nhận hồ sơ trực tuyến thôi.

Hehe. ^^ mình đang làm phòng nhân sự lun nek =)) muốn thì nộp cnhanh mình nhen^^ sắp có đợt tuyển bổ sung thêm giao dịch viên, bán lẻ nek. mà cực lắm nhé. con gái ế hay FA, không có hotboy gì, iu đời, tinh thần thép thì vô, còn có boyfriend hay gia đình, con nhỏ mình tư vấn không nên vô nhen. bình quân gdv thì cứ 8h về, thứ 2 thứ 6 thì khoảng 9h về, vào chính thức chưa quen việc thì cứ 9h về =)). bán lẻ thì khoảng 7,5 8h về. làm ở pgd thì về sớm hơn.

được cái nhân sự vui vẻ, các anh chị vô cùng nhiệt tình, đang chuyển đổi core sunshine nên khá nóng, nhưng đến lúc các bạn vô thì chuyển đổi xong rồi nên không sao đâu.

muốn vào chi nhánh mình thì cứ tự tin nộp nhen, cn mình đang cần nguồn ứng viên =)
tại sao 2 ta không gặp nhau sớm hơn??? ban CN nào thế??? Đợt này mình đã nộp CN gần nhà rồi. hic!!!
CN bạn khi nào có đợt tuyển bổ sung vậy?Cho mình 1 vé

Mọi người ơi mình hỏi trong đơn ứng tuyển có phần:
Nguyện vọng 2[1] - Vị trí tại cùng đơn vị:

[1] Vị trí dự tuyển ghi rõ tên vị trí và nơi làm việc : VD Nguyện vọng1: Quan hệ khách hàng- CN Hà Nội, Nguyện vọng 2: CB Kế toán - Phòng Chế độ kế toán TSC)
Tức là mình nộp vị trí ở chi nhánh này nhưng nguyện vọng 2 ở vị trí của chi nhánh khác hoặc chi nhánh mình cũng được nhỉ

Vietin chỗ nào cung cực ak ;) mình cn bình dương. Vào thì ăn trưa đi ngủ với mình. Tối bữa nào vềsớm thì coffee. Thủ dầu một đẹp lắm ;) nhiều chỗ đẹp.

Hehe. ^^ mình đang làm phòng nhân sự lun nek =)) muốn thì nộp cnhanh mình nhen^^ sắp có đợt tuyển bổ sung thêm giao dịch viên, bán lẻ nek. mà cực lắm nhé. con gái ế hay FA, không có hotboy gì, iu đời, tinh thần thép thì vô, còn có boyfriend hay gia đình, con nhỏ mình tư vấn không nên vô nhen. bình quân gdv thì cứ 8h về, thứ 2 thứ 6 thì khoảng 9h về, vào chính thức chưa quen việc thì cứ 9h về =)). bán lẻ thì khoảng 7,5 8h về. làm ở pgd thì về sớm hơn.

được cái nhân sự vui vẻ, các anh chị vô cùng nhiệt tình, đang chuyển đổi core sunshine nên khá nóng, nhưng đến lúc các bạn vô thì chuyển đổi xong rồi nên không sao đâu.

muốn vào chi nhánh mình thì cứ tự tin nộp nhen, cn mình đang cần nguồn ứng viên =)
sao lại chuyển qua nhân sự vậy chị ơi? em tưởng chị làm GDV mà :D

nộp đi bạn ơi. mình lủng xủng 1m49 còn đậu nek
Tinhyeumaunang ơi. vậy chắc là nên ứng tuyển vtri nào k cần chiều cao lắm đc k b nhỉ? chứ GDV, QHKH chiều cao thấp thấp sợ k đc. thấy họ ghi nữ 1m58. định gửi mà tự ti quá. vì mình ở tỉnh mà luk đi sơ tuyển chắc ra tận hnoi nên sợ k đc mất công. K biết họ có đo chiều cao k bạn ui? :(

Tinhyeumaunang ơi. vậy chắc là nên ứng tuyển vtri nào k cần chiều cao lắm đc k b nhỉ? chứ GDV, QHKH chiều cao thấp thấp sợ k đc. thấy họ ghi nữ 1m58. định gửi mà tự ti quá. vì mình ở tỉnh mà luk đi sơ tuyển chắc ra tận hnoi nên sợ k đc mất công. K biết họ có đo chiều cao k bạn ui? :(
Thì ko đủ chieu cao gdv mới qua nhân sự đó bợn =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên