VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

mình cũng nộp qua email nè, nhưng k thấy có mail trả lời tự động nên hơi lo. C có thấy mail trả lời tự động của vietin k?
Nộp qua email không được @kimbapHQ nhé. Nộp qua Taleo sẽ có mail trả lời tự động hoặc Taleo phản hồi tự động với nội dung tương tự email. Nếu nghiêm túc với cơ hội này thì bạn nên nộp theo đúng quy định của Vietin. Còn nếu nộp chơi đợt này, muốn thử xem có trường hợp ngoại lệ không thì k cần nộp lại.

A Cóc ơi.... cho em hỏi: ở mục " tập tin đính kèm" mình có thể tạo file PDF như nộp ở BIDV được ko? Ngoài ra phải cần có file sơ yếu lý lịch nữa ạ?... Em ko hiểu phần này cho lắm..:(
Được em, nộp pdf là chuẩn rồi. Em đặt tên file tương ứng với tên giấy tờ nhé. SYLL nộp cũng được, không nộp cũng không sao, vì trong thông báo tuyển dụng không yêu cầu. Thông báo tuyển dụng là thông tin chính xác nhất về đợt tuyển, cứ bám vào và làm theo là được em ạ.

Anh Cóc và bạn nào nộp thành công chỉ giáo cho mình vs, phần sơ yếu lý lịch thì nhất thiết phải bản scan theo mẫu mua viết tay hay gì vậy?
em/mình cảm ơn!!!
Không nhất thiết phải nộp đâu em, vì trong thông báo tuyển dụng không yêu cầu. Còn nếu em muốn nộp, em scan SYLL trong bộ hồ sơ bán ở hiệu sách là được em nhé.

có mail bào apply thành công rồi. giờ mình muốn rút lại xin nộp vị trí khác có đc k mn?
Được @yenbinh88. Bạn vào "Trang công việc của tôi", tìm đến công việc đã nộp, chọn "Thu hồi", viết lý do ngắn gọn là được. Sau đó tìm đến vị trí bạn muốn nộp, thao tác vài bước là được.

Bỏ hết các file ảnh vào word roi dinh kem lên nhu dot bidv có được không anh @cóc ơi
File ảnh, file word hay file pdf đều được em ạ. Cái nào tiện với em thì em chọn. Nên upload file pdf, vừa nhẹ, vừa không lo lỗi font. Với phiếu đăng ký dự tuyển thì để nguyên dưới dạng file word em nhé.

a @cocghe266 ơi, cho e hỏi xíu ạ. e làm kế toán bên ngoài 2 năm, cũng mới học qua lớp gdv ở ub mình. nhưng e có tìm hiểu thêm về tín dụng mảng DN, đợt này e muốn nộp bên Tín dụng DN ạ. Nhưng e lại chưa có kinh nghiệm, đợt này cũng k chia kinh nghiệm hay ko, vậy e ứng tuyển thì có cơ hội ko ạ. Hay Em nên nộp tín dụng cá nhân hơn ạ? Em cảm ơn A ^^
Nộp chưa em ơi? Tự tin vào mảng nào thì nộp mảng đấy em ạ :)

anh/chị cho em hỏi chút là nộp trực tuyến trên trang Viettin thì phiếu thông tin ứng viên in ra rồi viết rồi scan lại hay sao ạ, điền vào thì chỗ chữ ký làm thế nào ạ, cả giấy cam kết nữa, viết rồi scan hết ạ

anh chị giúp em, em cảm ơn nhiều ạ
Phiếu đăng ký dự tuyển: em điền thông tin và gõ họ tên vào chỗ ký tên là được, không cần in ra điền, scan gì đâu em nhé.

Giấy cam kết thì nên điền thông tin, sau đó in ra, ký và scan vì liên quan đến cam kết của mình với ngân hàng. Có chữ ký sẽ có giá trị pháp lý hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên