VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

anh ơi thế mình vẫn có thể chỉnh sửa cho đến trước hạn nộp, em lỡ nộp bảng điểm chưa có xác nhận của trường mà trường em thưs 6 này có bằng luôn r, em muốn đợi đến thứ 6 scan bằng vs bảng điểm nhà tr cấp rồi vào chỉnh sửa, thì có được không, và chỉnh sửa lần hai gửi đi thì có nhận được email như lần gửi đầu nữa ko anh nhỉ
@cocghe266 vào trả lời giúp em đc nữa đc ko ạ.
Sửa lần 2 không có mail phản hồi như lần 1, nhưng hệ thống sẽ tự ghi nhận thời điểm chỉnh sửa cuối cùng, miễn sao đảm bảo thời điểm sửa trước hạn chót nộp hồ sơ là được em nhé.

Anh Cóc ơi. E đọc thấy phần lưu ý là:
IV. Lưu ý
- NHCT VN chỉ tuyển dụng với các ứng viên tốt nghiệp Đại học trở lên, hệ chính quy, tập trung, dài hạn tại các trường đại học (không bao gồm trường hợp tốt nghiệp đại học theo hình thức học liên thông lên đại học, tại chức)
=====> Có nghĩa là bằng liên thông không đc dky thi Vietinbank pai k ạ? :(

Anh Cóc ơi. E đọc thấy phần lưu ý là:
IV. Lưu ý
- NHCT VN chỉ tuyển dụng với các ứng viên tốt nghiệp Đại học trở lên, hệ chính quy, tập trung, dài hạn tại các trường đại học (không bao gồm trường hợp tốt nghiệp đại học theo hình thức học liên thông lên đại học, tại chức)
=====> Có nghĩa là bằng liên thông không đc dky thi Vietinbank pai k ạ? :(
đúng rồi bạn. còn nhiều cơ hội phía trước. vietin không quá ngon như mình nghĩ đâu

Minh dau dot 1 vua rui.tu luc vo minh ko con time cho ban be gia dinh.tin dung 7.8h moi ve la thuong xuyen.t7 cn cung di lam.gdv la 9h moi ve ko nhe.cn nao cung cuc nhu nhau.luong thi bi ju lai.minh dang tim cho khac thoat than day

Càng hy vọng lại càng thất vọng. Mình h đang way lại sacom. Thê thảm. H bên sacom cạch luôn. H wa exim này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên