VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Mình thì chẳng hóng làm gì nữa vì từ tuần trước bạn của mình đã được gọi điện để đi làm rồi ...haiz

các bạn chia sẻ thông tin kĩ hơn một tí vì mọi người cùng đang chờ kết quả mà :| các bạn được gọi rồi ở vị trí nào và từ hôm nào chẳng hạn :D

Bạn phuongdl hỏi thử bạn ấy xem đi làm có biết thêm tình hình gì ko? có thể vị trí của bạn của ấy đang cần gấp nên đc gọi đi làm luôn. Các chị trên Ho bảo sẽ có thông báo chính thức cho các ứng viên chả lẽ lại lừa mình à...tớ thì vẫn hóng cho tới khi nào có kết quả trên web.:(. Cơ mà nhuệ khí hóng cũng giảm dần rùi!

Mình gọi lại thì thấy bảo là chưa có kết quả gửi xuống và cũng chưa có ai đi làm mới cả, mới pvan thứ 4 tuần trước mà có kết quả nhanh nhỉ =((

Virgo238 vừa gọi lên Ho hả ấy? Tức là chưa có kết quả đúng ko ấy? vẫn chờ đợi tiếp đúng ko? Ngày xưa tớ đi thi agri còn 1 tháng từ ngày thi cơ; tính ra bọn mình thi 23/3; bi h 10/4. Thế sao bạn phuongdl bảo bạn của bạn đã đi làm rồi; hay là bạn nhầm với đợt thi chi nhánh rồi???

- - - Updated - - -

Mà chi nhánh thì đâu có tuyển RRHĐ; ặc ặc...các bác có thông tin thì đề nghị trình bày cho rõ ràng...ko đc chém gió nhé!

Vua goi cho anh Âu truong phong, keu gui danh sach len phong tccb roai, phai 1 2 hom nua co ket wa, minh dc nam trong danh sach, ko bit nhu nao nua sot ruot wa :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên