VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
e kết bạn rùi đó hjhj

- - - Updated - - -

em nhớ ra ông anh rùi, đẹp trai phết keke, e thi tốt nhưng phòng em toàn các anh chị viết tốt gấp mấy lần em cơ :(

Anh Raulvn oi, lam BIDV sao con muon nhay viec la sao? ^^; em dang lam agribank cung dang chan' doi lam roi day; dung la trong chan moi biet chan co' gian. Ban em dang lam Vietin chi nhanh Quang Trung dang keu am i~ vi sang vietin day; nhung ma mot ban o Vietin HO thi lai dang rat sung suong. Chac di dau cung tuy vi tri day' nhi? ben Vietin con hay duoc tuyen noi bo; chu' o ben Agri thi cha bao gio co' co hoi nhu the ca nen la chang bao gio mo len duoc Agri HO ma ko quen biet. O chi nhanh no xau' nhieu thi cung thoi roi luon. Cuoi cung la cha hieu luc nao moi co kq tren web day??????
Chuc em HHBPKC somm co ket qua cua ca vietin va uy ban giam sat nhe!

Mình làm BIDV ở chi nhánh nên mới muốn nhẩy việc. Nếu ở HO thì thôi, bây giờ làm ngân hàng cứ HO mà vào ko nên làm ở Chi nhánh

Em cũng làm agri chi nhánh; anh raulvn nói chuẩn đấy; cứ HO mà vào thôi!!!

Cũng tùy thôi, các NHTM CP nó cắt giảm, thì nó cắt đầu tiên là khối back, mà HO là toàn khối back, các phòng mà dư thừa nvien, thân cô thế cô, nó cắt đầu tiên. Bi h NH nào chả thiên về khối kinh doanh và giảm khối back. Làm HO ko thực sự đã an toàn đâu

UH mình quên mất cứ mang quan điểm của agri ra để nói các NH TMCP khác; tóm lại tớ đính chính lại nhé: chỗ nào thì còn tùy vào tình hình kinh doanh của đơn vị đó; Chi nhánh thì có chi nhánh làm ăn đc, có chi nhánh ko; đơn cử như bên agri bi h ở sở giao dịch; chi nhánh Láng Hạ và chi nhánh Hà Nội; Agriseco; Abic cũng được mà ^^; còn các chi nhánh và các công ty trực thuộc khác (ko tiện nói tên) thì cũng đau đầu phết.
Chắc bên Vietin; vietcom; BIDV và các NH TMCP khác cũng vậy thôi. Tuy nhiên vì cái đề án 254/TT-CP về tái cấu trúc hệ thống NHTM của việt Nam đang triển khai tiến tới cái Basel III ra đời ý nên mảng hoạt động Back về quản trị rủi ro đang rất đc quan tâm bạn ạ. Vì vậy bộ phận này trc mắt cũng tương đối hot so với các vị trí khác. Tương lai 5, 10 năm nữa thì bi h mình ko biết đc. Mình nghĩ đã hội nhập WTO thì đến một ngày các thị trường phái sinh; tiền tệ; tài chính của VN sẽ phát triển; đến lúc ý sẽ ko thiếu gì đất dụng võ cho những người làm các bộ phân back có liên quan đến các hoạt động kinh doanh ngoại hối; CK; các nghiệp vụ phái sinh...

Back
Bên trên