VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Gọi lên phòng rrhd người ta bảo là chưa có kết quả của lãnh đạo, cũng chưa có ai đi làm mới, còn ai có được gọi ko thì họ ko biết :))

Belladad sướng quá hóa...buồn cười rồi. Bạn nằm trong danh sách là bạn đc trúng tuyển rồi chứ sao. Chúc mừng bạn nhé! Lại quên mất bạn thi vị trí rồi; hình như ấy thi điều hành ls hả? Đề nghị các bạn sướng tên mình trúng tuyển nhớ ghi vị trí mình trúng vào nhé...còn mình lại tiếp tục chờ đợi...để dù có fail thì cũng phải đc thông báo đàng hoàng. Cứ nghĩ đến fail là buồn ghê gớm..

chắc đợt 3 chỉ dành cho những bạn RRHĐ thôi bạn ạ, vì vị trí đó tuyển nhiều nên mới có thêm vòng nữa, còn những vị trí 2-3 chỉ tiêu thì không cần thêm vòng 3 rùi...

Vua goi cho anh Âu truong phong, keu gui danh sach len phong tccb roai, phai 1 2 hom nua co ket wa, minh dc nam trong danh sach, ko bit nhu nao nua sot ruot wa :((

Belladad oi, ay thi dhls ah? Co phai di thuyet trinh ko? To tg truong phong Alco la A. duc Anh chu nhi?

hôm nay thứ 4, mai thứ 5 oy mà.... lâu quá, đã thế mình lại đang trong giai đoạn phải nghỉ ngơi chả có việc j làm ngoài ngồi ôm cái lap...... ây zaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Lâu quá! Lâu quá! Dự kiến đầu tuần có kq mà gần cuối tuần vẫn cứ đợi mãi thế này!

Mình đây, chưa có thông tin gì hết. Mà "Thảm định định chế tài chính" nghe nó thảm thương quá :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên