VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
HJHJ; chua tra loi het cau hoi cua anh kia; anh la ai thi dang bi mat ten; con anh hoc TKT 47? Em hoc khoa bao nhieu? E thi gi the? anh thi RRTT; em dang lam cong ty nuoc ngoai a?

Vâng, sau vụ ức chế ở SBV, e đâm đầu vào làm cho Homecredit lun ạ :) Bây giờ vẫn còn cay cú :((

ah; doc dc roi; e hoc K50; hi; Tu 1, 2 nam tro lai day cac ngan hang moi quan tam den risk management hon nen co hoi cho anh em ta dc duogn duong chinh chinh tu tin ma nop ho so di thi la rat cao. Dot nay mai me voi vietin quen beng mat len web moi biet vietcom tuyen 10 vi tri cho risk management em a. Tiec vi ko dc nop ho so roi; MB cung vua tuyen xong nhung a ko thich MB lam. Tu gio den cuoi nam con doi BIDV tuyen thi ta lai thi. ^^

vâng, anh em mình cùng cố gắng hí hí, em đợt trước thi SBV bị cái con quay bài nó hơn mất 2 điểm thế là nó vào , chán lắm, em nản thi thố lun huhu

HHBPKC hình như hôm phỏng vấn vòng 1 anh ngồi cạnh em thì phải :D
Em quên chứng minh thư đúng ko

Cố lên; mình ko phải diện COCC thì chỉ có con đg duy nhất là cố mà cày cuốc đi thi thôi; trong mảng ngân hàng; làm nước ngoài hay tư nhân đều vất vả và thú thực là bóc lột (anh đã từng làm ở BIM group và GP rùi); agri thì cũng sướng nhưng cùng tùy vị trí; tùy chi nhánh (agri ít tuyển ở HO công khai lắm); nói chung bi h okie nhất còn có BIDV; Vietin và Vietcom thôi; mà bất cứ ở đâu lên HO là ngon nhất nên tạm thời tích lũy kinh no; ủ mưu tính kế rồi đi thi thôi chứ chả bít làm sao. Mà nói để cho e vui; bạn anh học khoa toán kinh tế 47 đang làm vietin HO đấy. Chả hiểu sao nó giỏi thế còn mình cư long dong lận đận thế nào ý. Cơ mà hỏi nó nó kêu vietin bảo mật thông tin kinh lắm nên nó chả biết gì.

- - - Updated - - -

Ông raulvn mải trả lời em HHBPKC ko trả lời tôi à? Ông cũng học TKT và thi RRTT à? ^^

à quên mình học Tin học kinh tế 43A. Mình đang làm BIDV, nhiều tuổi rồi nhưng vẫn muốn nhảy việc đây. Đi thi toàn các bạn trẻ mình gần như già nhất :D

- - - Updated - - -

Mình thi RRTD quản lý danh mục chưa nhận được thông tin gì sau vòng 2 chắc tạch rồi

kaka, thui 3 anh em ta cùng cố gắng, em tin là sau khi thành công em sẽ mời các anh trà đá haha

em thi ủy ban giám sát tốt ko? hy vọng em đỗ để được uống trà đá

Back
Bên trên