VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình Pv thẩm định bán lẻ ở PY đây. Chém gió một hồi, cuối cùng hỏi sao e k ddk QHKH hay cn nào ở HN, mình bảo: đầu tiên e định đk ở HN rồi nhưng thấy yêu cầu có K nghiệm e tưởng kn trong ngân hàng, xét thấy mình k đủ đk nên e nộp PY. e đã chọn rồi thì e k chọn lại nữa.
Hớ cmnl. Chắc tạch.

Nói chung là Pv thấy giám đốc Cn vs chị bên trái thì niềm nở, còn cái chú đập trai rtrer trẻ thì vặn vẹo rồi mẹt lầm lì, chả biết nào mà lần

Mình Pv thẩm định bán lẻ ở PY đây. Chém gió một hồi, cuối cùng hỏi sao e k ddk QHKH hay cn nào ở HN, mình bảo: đầu tiên e định đk ở HN rồi nhưng thấy yêu cầu có K nghiệm e tưởng kn trong ngân hàng, xét thấy mình k đủ đk nên e nộp PY. e đã chọn rồi thì e k chọn lại nữa.
Hớ cmnl. Chắc tạch.
chém gió được là tốt rồi :D

Hớ cmnl. Chắc tạch.
Bạn pv hôm nào thế.. t pv vị trí tdbl đây. B có pv bàn 10 phòng 206 nhà c k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam