VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình TTTM thi bàn 19 ở Hà Nội hôm qua đây. Giám khảo cười rất vui khi mình trả lời sai, xong nhìn mình mặt ngu ngu lại bảo em nói đúng rồi, nói tiếp đi. Xong hỏi mấy câu mình không trả lời được. Hỏi mình có thích vào vị trí QHKH không vì thấy hợp với vị trí này hơn, mình bảo không vì em chỉ thích cái này thôi :)))
Không có tiếng anh và cho về sau khoảng 15p ngồi nói chuyện rất vui và cười cả buổi :3
Mình áng chừng 50:50

Mình TTTM thi bàn 19 ở Hà Nội hôm qua đây. Giám khảo cười rất vui khi mình trả lời sai, xong nhìn mình mặt ngu ngu lại bảo em nói đúng rồi, nói tiếp đi. Xong hỏi mấy câu mình không trả lời được. Hỏi mình có thích vào vị trí QHKH không vì thấy hợp với vị trí này hơn, mình bảo không vì em chỉ thích cái này thôi :)))
Không có tiếng anh và cho về sau khoảng 15p ngồi nói chuyện rất vui và cười cả buổi :3
Mình áng chừng 50:50
Được hỏi những gì Yến ơi? Hồi hộp ghê ấy ^^

Được hỏi những gì Yến ơi? Hồi hộp ghê ấy ^^
1,thế nào là LC
2, nêu 1 vài LC đặc biệt
3, em có dự đoán đc thị trường ngoại hối không
4, có biết vận đơn thuê tàu không?
5, ai là ng đc kí lên BL
còn lại là hỏi về bản thân, công việc cũ và nêu điểm mạnh của bản thân Vân ạ
Hồi hộp lắm, haiz

Ben HN pv có vẻ vui nhỉ. Sao SG pv nhìn ac có vẻ mệt mõi, chã thấy ai hé 1 nụ cười. Câu hỏi kiểu như rập khuôn sao ấy.

Pv ở HN thấy ấn tượng với 3 chị pv rất xinh và vui vẻ lúc mình trả lời k biết đúng sai nhưng họ rất nhẹ nhàng luôn gật đầu tỏ ý lắng nghe mình và cũng cười nhiều nữa. Nói chung là đậu trượt ntn thì k biết nhưng pv ở vietin lần này mình thấy khá thoải mái :3

Ban nào thi kcn biên hoà có kết quả thì báo mọi người biết với nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back