VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

có ai phỏng vấn ở Hàm Nghi về nếu có tin tức gì về lịch phỏng vấn Kỹ sư điện toán, báo cho cả nhà biết nhé, vì đến bây giờ vẫn chưa có thông tin gì về lịch phỏng vấn cả, chờ hết nổi rồi

có ai phỏng vấn ở Hàm Nghi về nếu có tin tức gì về lịch phỏng vấn Kỹ sư điện toán, báo cho cả nhà biết nhé, vì đến bây giờ vẫn chưa có thông tin gì về lịch phỏng vấn cả, chờ hết nổi rồi
Tui cũng kĩ sư điện toán nè bạn ơi, cũng k thấy mail hay tn j hết?bạn thi chi nhánh nào z?

Mọi người có ai biết thông tin về Kỹ Sư điện toán không?thi xong rồi cũng k biết kết quả đậu hay rớt, k mail, k tn..mọi người có ai biết khi nào có kết quả không?

Mọi người có ai biết thông tin về Kỹ Sư điện toán không?thi xong rồi cũng k biết kết quả đậu hay rớt, k mail, k tn..mọi người có ai biết khi nào có kết quả không?
Tớ thi pháp chế cũng chẳng thấy gì cả. Hôm thấy c phòng hành chính bảo là thứ 3 (hnay) nta mới sắp xếp lịch pv này. Nhưng mà chẳng biết sao nữa, hoang mang ghê cơ

bạn này cũng bị hỏi về vĩ mô, xong hỏi về TCDN giống mình :(
Chắc bạn cũng có k/n phỏng vấn nhiều rồi :D Bạn trả lời tốt không? Nhìn thái độ HĐPV thế nào :D
Mình trả lời cũng tạm, cơ bản là anh chị nghe xong thì cười, gật gù đồng ý, ko vặn vẹo thêm các câu khác.
Có 3 người mà chỉ có 1 anh nhiều tuổi nhất ở giữa hỏi thôi, 2 ng còn lại chỉ ngồi cười trừ.
Mình thấy bác đó hỏi nhiều quá, mình hỏi lại: Anh ơi, e thi thẩm định bán lẻ mà sao anh cứ hỏi em BCTC hoài dzậy?
Thế là mấy ng đó cười rầm rầm, cái bác đó bảo: Anh chỉ hỏi những gì là kinh nghiệm , điểm mạnh của em thôi: )) trời, nghĩ bụng nghe mắc cười quá. Thế thôi, mình đành trả lời
Vì bàn bên cạnh đã có tới 2 lượt phỏng vấn đi ra đi vô rồi mà sao mình vẫn còn "được" giữ ngồi tới tận bjo.
Sau câu hỏi về đọc BCTC là mấy bác đó cho mình rút. Chào hỏi, cười đùa dzui dễ sợ, chả biết thế nào đc

Mình trả lời cũng tạm, cơ bản là anh chị nghe xong thì cười, gật gù đồng ý, ko vặn vẹo thêm các câu khác.
Có 3 người mà chỉ có 1 anh nhiều tuổi nhất ở giữa hỏi thôi, 2 ng còn lại chỉ ngồi cười trừ.
Mình thấy bác đó hỏi nhiều quá, mình hỏi lại: Anh ơi, e thi thẩm định bán lẻ mà sao anh cứ hỏi em BCTC hoài dzậy?
Thế là mấy ng đó cười rầm rầm, cái bác đó bảo: Anh chỉ hỏi những gì là kinh nghiệm , điểm mạnh của em thôi: )) trời, nghĩ bụng nghe mắc cười quá. Thế thôi, mình đành trả lời
Vì bàn bên cạnh đã có tới 2 lượt phỏng vấn đi ra đi vô rồi mà sao mình vẫn còn "được" giữ ngồi tới tận bjo.
Sau câu hỏi về đọc BCTC là mấy bác đó cho mình rút. Chào hỏi, cười đùa dzui dễ sợ, chả biết thế nào đc
:3 vậy là khả quan rồi bạn :D pass 90% rồi ý :) giờ ngồi đợi kết quả là đi làm thôi à :v
Chúc bạn sớm trở thành 1 thành viên trong gia đình vietinbank :D

Bạn pv cn nào mà lâu vậy, mình pv cũng chỉ tầm 20p. Công nhận mấy c pv mình cũng cảm giác qua loa thế nào ý, nhiều câu mình vẫn đang nói mà toàn chặn lại bảo uh đc rồi. Pv xong cũng ko hỏi e có câu hỏi j ko, chia tay mà mặt ngẩn tò te.
Mình cũng như bạn. Cảm giác hụt hẫng sao í.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên