VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Tớ thi QHKHNN chi nhánh Hà Nội. Nhưng hội sở nên có nghĩa là có danh sách của tất cả CN đợt tuyển dụng này rùi. Tớ gọi lên Chi nhánh, chi nhánh cho số đt hội sở, qua mấy lượt mới tới được số máy này. Tớ hỏi có tên tớ k, chị í bảo vị trí nào, tớ nói vị trí, rùi c í bảo thế. K biết thế nào nữa :(
Hôm qua tớ cũng gọi y như bạn nhưng cn ko cho số hội sở, tự mò rồi chị í bảo chưa có, đến quá trình đi hỏi cũng đen đủ >"<
Tớ gọi lại lúc 1h thì có người nghe máy rồi mình chưa hỏi hết câu đã bị đuổi ngay CHƯA CÓ CHƯA CÓ

Hic. Xác minh nhân thân là cái gì vậy mọi người. Là xác minh xem thành phần gia đình có trong sạch ko như kiểu thi công an á? Hay là xác minh vấn đề giúp đỡ của người thân :(((((( Cả nhà tớ mấy hôm nay cứ thấp thỏm chờ đợi mãi. Mẹ thấy con gái có chuông báo tin nhắn cũng nhao ra hỏi thăm tình hình luôn :-< Đau tim ghê.

Chắc trong tuần này sẽ thông báo kết quả. Chờ gần 3 tuần rồi, chờ thêm mấy ngày vậy.
P/s: Thở phào nhẹ nhõm khi mỗi lần vào ub, mọi người cũng giống mình - chưa nhận đc đt.^^

hizz, mình vừa goi điện chị ý bảo là gửi danh sách về chi nhánh r:-s lo láng tóa:((

Mệt mỏi thật. Mấy ngày nay k tập trung làm việc được. Thứ 7 này thi UBGSTCQG mà chưa học được chữ nào. Chưa lần nào cảm thấy căng thẳng như lần này ^^

Mệt mỏi thật. Mấy ngày nay k tập trung làm việc được. Thứ 7 này thi UBGSTCQG mà chưa học được chữ nào. Chưa lần nào cảm thấy căng thẳng như lần này ^^

Bạn chắc chắn trúng rồi mà, người ta trả lời vậy thôi :D

- - - Updated - - -

hizz, mình vừa goi điện chị ý bảo là gửi danh sách về chi nhánh r:-s lo láng tóa:((

Sao mình gọi lại bị đuổi như đuổi tà thế nhỉ :)) mình ăn nói lễ phép cẩn thận mà :(

Hic. Xác minh nhân thân là cái gì vậy mọi người. Là xác minh xem thành phần gia đình có trong sạch ko như kiểu thi công an á? Hay là xác minh vấn đề giúp đỡ của người thân :(((((( Cả nhà tớ mấy hôm nay cứ thấp thỏm chờ đợi mãi. Mẹ thấy con gái có chuông báo tin nhắn cũng nhao ra hỏi thăm tình hình luôn :-< Đau tim ghê.

Xác định bố mẹ ông bà trước đây làm j thôi,giống như CA xác minh nhân thân thôi,chứ nếu xác minh người thân giúp đỡ thì đã xác minh trước đó lâu oi bạn ah.Thế này thì chắc mai có kết quả thôi cứ ngồi mà hóng thôi :((

- - - Updated - - -

Hx vậy tóm lại là chi nhánh thông báo hay hội sở thông báo đây hc để biết đường mà hỏi chứ.Ai cho cái thông tin chính xác xem nào hx

Wait and see !Thế này thi chắc là mai sẽ thông báo thôi ! Haizzz . Mệt mỏi quá rồi :-s

He, mình không thi đợt này nhưng cũng hóng. Xác minh nhân thân là bên Vietinbank sẽ cử người về nơi các bạn cư trú rồi gặp bác tổ trưởng tổ dân phố hỏi thăm các thông tin về ứng viên. Hồi năm ngoái, t thi HO cũng đc xác minh nhân thân kiểu này đấy nhưng cuối cùng thì vẫn tạch. Bùn lắm ý:(( Nếu được gọi xác minh cũng chưa chắc 100% đâu các bạn a. Thông thường thì sau khoảng 2,3 ngày thì sẽ có kết quả trên Web. Chia sẻ với các bạn về một số thông tin mình biết:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên