VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

He, mình không thi đợt này nhưng cũng hóng. Xác minh nhân thân là bên Vietinbank sẽ cử người về nơi các bạn cư trú rồi gặp bác tổ trưởng tổ dân phố hỏi thăm các thông tin về ứng viên. Hồi năm ngoái, t thi HO cũng đc xác minh nhân thân kiểu này đấy nhưng cuối cùng thì vẫn tạch. Bùn lắm ý:(( Nếu được gọi xác minh cũng chưa chắc 100% đâu các bạn a. Thông thường thì sau khoảng 2,3 ngày thì sẽ có kết quả trên Web. Chia sẻ với các bạn về một số thông tin mình biết:D
Nghĩa là họ về xem xét lại hoàn cảnh gia đình, xem xét trực tiếp lí lịch tại xóm/ tổ dân phố/ thôn mình đang ở, lịch sử của ứng viên à :| Vietin bá đạo quá :-O

He, mình không thi đợt này nhưng cũng hóng. Xác minh nhân thân là bên Vietinbank sẽ cử người về nơi các bạn cư trú rồi gặp bác tổ trưởng tổ dân phố hỏi thăm các thông tin về ứng viên. Hồi năm ngoái, t thi HO cũng đc xác minh nhân thân kiểu này đấy nhưng cuối cùng thì vẫn tạch. Bùn lắm ý:(( Nếu được gọi xác minh cũng chưa chắc 100% đâu các bạn a. Thông thường thì sau khoảng 2,3 ngày thì sẽ có kết quả trên Web. Chia sẻ với các bạn về một số thông tin mình biết:D

Ôi thế những bạn ở xa thì phải mất vài ngày mới xác minh được ấy chứ. Bạn được xác minh mà vẫn toạch ư, thế thùi họ làm ngặt quá nhỉ :-s

- - - Updated - - -

Hx vậy tóm lại là chi nhánh thông báo hay hội sở thông báo đây hc để biết đường mà hỏi chứ.Ai cho cái thông tin chính xác xem nào hx

Hội sở làm các thủ tục còn Chi nhánh trực tiếp báo cho ứng viên trúng tuyển bạn ạ :)

thế xác minh nhân thân có vấn đề gì mà trượt hả bạn ơi??? Tớ gọi lên hội sở thì chị ấy bảo tớ có tên, như thế vẫn chưa chắc à bạn. Ôi tớ lo quá :(

Hjx. Nghe bạn nói mà mình hoang mang quá. Đúng là nếu xác minh nhân thân mà trượt thì bùn lắm. Mà biết có biết tại sao sau khi xác minh lại k trúng tuyển k vậy?

Không phải bạn a, mình ở quê, đang thuê trọ trên này, nên các chị ấy chỉ về nhà bác tổ trưởng tổ dân phố chỗ mình đang thuê nhà thôi. Cũng chỉ hỏi vài thông tin liên quan, không phải như điều tra lý lịch vào Đảng đâu:D. Còn riêng bản thân mình, sau khi 1 chị bên Vietin qua nhà bác tổ trưởng hỏi thăm mà biết tin vẫn trượt thì khỏi phái nói các bạn cũng biết mềnh bùn thế nào,huhu (Mình biết vì nhà mình đang thuê chính là nhà ông tổ trưởng ấy lun). Nhưng đa số đc điều tra thì cũng phải 95% rùi bạn a

ôi, xác minh nhân thân thế này thì chỉ ưu tiên người địa phương ah, nếu không thì làm sao mà ng ta đi xa xôi để xác định nhân thân làm gì:((

K biết bác tổ trưởng tổ dân số của cậu nói gì mà họ lại đánh trượt cậu nhỉ? cậu có hỏi bác í hem?

Hic, Mình ko làm tạm trú tạm vắng ở chỗ mình ở, có xác minh mình thì cũng ko biết mình là ai, huhuhuhhuhuhuh....

Hix, mình cũng k làm giấy tạm trú, công ty cũ còn xin nghỉ rồi vì mâu thuẫn với đồng nghiệp k biết người ta có đến đấy xác minh không nhỉ, đến chắc đồng nghiệp bơm cho cũng đủ chết. Huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên