VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Mình vừa gọi lên hội sở thì chị ấy nói là mình có tên trong danh sách trúng tuyển CN4. Đã gửi danh sách trúng tuyển về chi nhánh. Nếu các bạn không đợi dc thì ngày mai có thể gọi về CN mình thi để hỏi kết quả.
P/S: mình thi CN10 nhưng trúng tuyển CN4 nên ko biết các bạn như thế nào nữa.

Mình vừa gọi lên hội sở thì chị ấy nói là mình có tên trong danh sách trúng tuyển CN4. Đã gửi danh sách trúng tuyển về chi nhánh. Nếu các bạn không đợi dc thì ngày mai có thể gọi về CN mình thi để hỏi kết quả.
P/S: mình thi CN10 nhưng trúng tuyển CN4 nên ko biết các bạn như thế nào nữa.

Vậy bạn k phải xác minh nhân thân ah? hjx

Theo t thì cái xác minh chỉ là thủ tục thôi. Đa phần thì các bác đều nói tốt mà. Còn tại sao t trượt thì t cũng chiu( vì t còn vào Đảng ở trường học rùi mà). Đợt đấy t thi, chỉ tiêu là 5, rồi sau lại lấy 9:((. T có gọi điện lên hỏi(hồi đấy còn có số di động của chị bên Vietin nữa cơ) thì chị ý bảo e cứ chờ các sếp xem xét tình hình thế nào rùi chị sẽ báo sau,[-O<. Ăn chay cả tháng liền mà cuối cùng vẫn tạch. Giờ thì lại hì hục ôn thi tiếp

Theo t thì cái xác minh chỉ là thủ tục thôi. Đa phần thì các bác đều nói tốt mà. Còn tại sao t trượt thì t cũng chiu( vì t còn vào Đảng ở trường học rùi mà). Đợt đấy t thi, chỉ tiêu là 5, rồi sau lại lấy 9:((. T có gọi điện lên hỏi(hồi đấy còn có số di động của chị bên Vietin nữa cơ) thì chị ý bảo e cứ chờ các sếp xem xét tình hình thế nào rùi chị sẽ báo sau,[-O<. Ăn chay cả tháng liền mà cuối cùng vẫn tạch. Giờ thì lại hì hục ôn thi tiếp

Bạn đã vào Đảng, trọ đúng nhà Bác tổ trưởng lại còn lấy nhiều hơn chỉ tiêu mà vẫn bị toạch là sao :-ss

GỌi lên hội sở toàn máy bận,mình thi ở Biên Hòa,hôm qua có chị bên Chi nhánh 1 gọi điện lên gặp chị,chạy ù gần 40 cây số lên gặp,chị hỏi muốn xem mặt các ứng viên,ko nói là ai rớt ai đậu,rồi cho về,hixhix,hồi hộp quá các bác ạ T_T

Có bạn nào ở chi nhánh Biên Hòa được gọi ko,để mình biết khỏi chờ đợi,huhu hồi hộp quá T_T

thấy mấy bạn được gọi đi bổ sung hồ sơ, xem mặt mà mình chẳng thấy động tĩnh gì cả, buồn ghê nha, ko biết lần thứ mấy mình ôm mộng nữa, hu hu,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,730
Thành viên mới nhất
ThietKeWebTerus
Back
Bên trên