VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

thế bạn đc gọi rồi à? Khi bạn hỏi thế thù cần nói rõ ra bạn đc gọi hay chưa, chứ bọn tớ đọc thế đau tim lắm :(

Khổ thân quả tim của tôi, suốt ngày bay nhảy thế này chứ. Đề nghị các ubers ko tung hỏa mù nhá, cứ vài hum lại có ng bảo đc gọi, rùi có kết quả làm cho mọi ng cứ nhớn nhác, hoang mang. Chả biết t.nào mà lần.

Bữa giờ mình xem topic này mà ko thể reply dc vì đăng ký thành viên hok dc. Mình thi chi nhánh 10, nhưng thứ 3 tuần trưa ngoài Hà Nội gọi vào hỏi mình có muốn quá CN4 làm ko, mình nói muốn và chị ấy nói sẽ báo lại sao. ko biết sao nữa, chắc out rùi hay sao ah1. hix

Chờ đợi thêm đi bạn nhé. Nhưng bạn nhận dc đt là cũng "có triển vọng" hơn khá nhiều bạn ở topic này rồi đấy. CN4 là 1 CN có vị trí khá "thơ mộng" ở TPHCM đấy, trụ sở nhìn ra Bến Nhà Rồng và sông Sài Gòn rất "lãng mạn" :)

hình như các ubers nhà mình chưa có ai đc gị thì phải, sao thấy im quá

Mình thi QHKH, mình hỏi chú Mạnh phòng tổ chức!

- - - Updated - - -

mình đi thi mà, vòng phỏng vấn mình trả lời lúng túng nên tạch.ngày mai chắc mọi người biết kết quả hết thôi.
sao hnay tớ gọi điện mà chú Mạnh lại bảo chưa có là sao? hic hic

Mọi người gọi vào số điện thoại này nhé. Chị ấy đã có danh sách ứng viên đủ điều kiện trúng tuyển:
0439413570 - hội sở nhé.

Đã có danh sách ứng viên đủ tiêu chuẩn trúng tuyển. Nhưng đang phải xác minh nhân thân. Nếu ok, mới thông báo. Mọi người gọi xem nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên