VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

các anh chị cho em hỏi những vị trí yêu cầu đã tốt nghiệp mà SV năm cuối vào thời điểm này apply thì có cơ hội nào
không ạ?
Cứ từ từ bạn ạ, bao giờ làm xong luận văn, sắp nhận bằng TN thì hãy đi nộp hs Vietinbank. Không có gì phải vội, cơ hội còn nhiều. Đến khoảng tháng 6, 7 là sẽ có 1 loạt Vietcom, Vietin, BIDV,...tuyển, tha hồ cho bạn chọn

Cứ từ từ bạn ạ, bao giờ làm xong luận văn, sắp nhận bằng TN thì hãy đi nộp hs Vietinbank. Không có gì phải vội, cơ hội còn nhiều. Đến khoảng tháng 6, 7 là sẽ có 1 loạt Vietcom, Vietin, BIDV,...tuyển, tha hồ cho bạn chọn

vâng em cảm ơn anh :d

chả biết có thi cuối tháng này hay ko để mình còn biết đường về quê nghỉ tết sớm chứ :(

Hôm rồi mình đi nộp hồ sơ của CN10 TP.HCM thấy chỉ kiểm tra qua hồ sơ thấy đủ rồi thôi, chứ chả nói đến tiền nong gì...??

Hôm nay mà không nhận được thông báo thi cử gì chắc tuần sau mới thi rồi. Bạn nào nhận được mail hay tin nhắn thông báo lịch thi thì ới cho ae biết nhé ^_^

Không biết là thi trước Tết hay ra Tết mới thi nhỉ :( Đợi mà sốt ruột quá :|

Còn 2 tuần nữa là tết rùi, trong tuần sau mà ko thi thì chắc là ra tết mới thi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên