VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

lần trước nộp hồ sơ viettin ai được thu tiền là được đi thi, nếu không qua vòng hồ sơ thì chị nhân sự bảo mang hồ sơ về với lại không thu tiền mà.

Có thật ko bạn mà chị ik chỉ xem mỗi bản thông tin ứng viên thui mà cũng chẳng kiểm tra kĩ xem hồ sơ có giấy tờ gì học chuyên ngành nào

mình sáng thứ 7 đi nộp mới có 125 thôi mà chiều t2 bạn mình đi lên 4xx rồi @@ vietin thật là bá :-ss

trên trang web của vietin nói là sẽ thông báo qua mail hoặc điên thoại mà chả thấy tin tức gì cả! mà bữa hôm mình nộp thấy có đóng phí gì đâu nhỉ!

Hôm mình đi nộp ở Hn có hỏi chị thu hồ sơ xem có vòng sơ loại hồ sơ nữa không, chị ấy bảo cứ nộp tiền là chị ấy nhập vào máy và được đi thi mà, chị ấy nhìn bản thông tin ứng viên của mình xem trường và chuyên ngành có phù hợp không rồi mới nhận hồ sơ mà.

Đã có tb rồi à??? Đừng bảo mất 100K k cho đi thi nhá, mấy cái chứng chỉ tin học với TA là mềnh k có đâu (định mua mấy lần mà ngại:))).
Còn bạn ở trên đừng tung tin đồn linh tinh nếu k có căn cứ gây hoang mang dư luận nhé:-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên